Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bachelor of RURAL DEVELOPMENT

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by lunyiliko, Sep 20, 2011.

  1. l

    lunyiliko Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wakuu, poleni na kazi za ujenzi wa Taifa.
    Naombeni kupata ushauri kwenu wadau wa jf.
    nimechaguliwa kwenda kusoma degree ya rural development Sua.
    naombeni munieleweshe vizuri kuhusu hii kozi kama ina future au laa. upatikanaji wake wa kazi ukoje ?
    naombeni mawazo yenu waungwana nisije nikapoteza muda kusoma kitu ambacho hakitanisaidia baadea.
    karibuni wakuu.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ulichagua au ulichaguliwa na mtu?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Haina tofaut sana na m2 anaesoma sociology au project planng,so kapge 2 mkuu.
     
  4. e

    evides New Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kapige kitabu
     
  5. m

    mzalendofungo Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka pole. rural planning bongo ilona wapi? ww kapige uje fundisha sekondari za kata.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    acha kukatisha wa2 tamaa mkuu.
     
  7. k

    kashwagala Senior Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mi naomba tujirekebishe....mtoa thread ulitakiwa kutafuta ushauri huu kabla ya kuapply,sasa umeshapata ndo unatuomba ushauri mi naona kama haiingii akilini vile kwani humu ndani wakikuambia hiyo field haina future hutaenda?na kama usipoenda huoni kama utakuwa umemzibia mtu hiyo nafasi uliyopewa ukaikataa.Tubadilike jamani
     
  8. m

    matunge JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    kasome ni kozi nzuri. employers wa kozi hiyo ni vyuo vikuu, ngo (local), international ngo, local gove haina tofauti na mtu anayesoma development studies..principle ni zile zile sema iko specific sana na jamii masikini, watu wa vijijini....cha msingi soma kwa makini sana, ukitoka uwe pia unajua kutumia komputer kwa kiwango cha juu...elective kozi chagua zile za uchumi......pia chuo chenyewe ni chuo bora kabisa katika nchi hii, ina walimu wa kutosha..wanafunzi wachache, vifaa vya kumwaga..computer, vitabu.....kila la kheri
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Utapata kazi kirahisi viwanja vya CRDB
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    yan mwenzio akawe bank teller?
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Iko poa.
     
  12. S

    Sanga n. Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kozi nzuri sana. Kapige kaka ucjali na uckatishwe tamaa. Kwa sisi 2nao tafuta kaz sasa hv 2nakutana na post nyingi za koz hiyo.
    By the way SUA ni chuo kizuri na chenye jina TZ na msuli wake ni wa uhakika, hawababaish. Kapige ktabu dogo.
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Iko poa, but nafikiri utadeal na mambo ya maendeleo vijijini.,
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    sina cha kukusaidia ulitakiwa kabla huja'apply ndio ungeulza.. Kwahyo kasome tu ndugu uje utuendeleze vijiji vyetu.
     
  15. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe Lutala,Nduka na Mzalendofungo kama hamna cha kuchangia ni bora mkae kimya acheni dharau,mtu anaomba ushauri nyie mnaleta ishu zisizo na msingi, mimi nimesoma hiyo degree tukiwa ndo batch ya kwanza na leo wote tupo kazini wengine tupo serikalini katika halmashauri, manispaa na wizarani ,wengine NGO na wengine wamejiajiri all over Tz tupo nyie mnaongea kitu gani, mwacheni dogo akasome hiyo degree kazi ni Community /Rural development officer/ Project officer/ Project Co ordinator nk
     
  16. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe Lutala,Nduka na Mzalendofungo kama hamna cha kuchangia ni bora mkae kimya acheni dharau,mtu anaomba ushauri nyie mnaleta ishu zisizo na msingi, mimi nimesoma hiyo degree tukiwa ndo batch ya kwanza na leo wote tupo kazini wengine tupo serikalini katika halmashauri, manispaa na wizarani ,wengine NGO na wengine wamejiajiri all over Tz tupo nyie mnaongea kitu gani, mwacheni dogo akasome hiyo degree kazi ni Community /Rural development officer/ Project officer/ Project Co ordinator nk
     
  17. S

    STANKWA New Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi Kaka, katika ulimwengu wa sasa wa utandawazi hamna kozi isiyokuwa na future, cha msingi ni wewe kama una alternative chagua unachofeel utakiweza, unakipenda na unamipango nacho. Na kama huna alternative kwa maana ya kwamba kozi ndo hiyo hiyo ulopata kasome na kuanzia sasa mwaka wa kwanza anza kufanya utafiti mdogo ni shughuli gani zinahusiana na kozi yako na endapo ukijiajiri ni eneo gani unaweza kulifanya mtaji na likawa core business. Sana sana nashauri soma ukiwa unafocus kujiajiri as a must, ikitokea unaajiriwa hayo ni majaliwa.
     
  18. mankipe

    mankipe Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndugu nickilize mm. km kuna uwezekano wa kubadili course nakushauri haraka badili. Nina rafiki yangu kamaliza 2009 mpaka leo hata kuitwa kwenye interview tu utata.nae anao washkaji aliomaliza nae mpaka leo hawajapata kazi. ila km unataka kuwasiliana nae akupe ushairi zaidi nichek kwenye mankipe@live.com
     
  19. FAIR PLAY

    FAIR PLAY Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hakuna coz ambayo haina future.Au future unayo izungumzia ni ipi?,kama mtazamo wako una option1 ya kuajiriwa aftr xul ndo wasiwasi wako but we nenada kasome ukikosa ajira since utakua umesoma Rural dvp utaanzisha projects huko na ndo future yenyewe
     
  20. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    weak arguement to give ndani ya jamiiforum huwezi kumdiscourage jamaa asiende kupiga hiyo degree kisa jamaa yako hana kazi,what is the factor behind kwa yeye kutokuwa katika ajira mpaka leo
    1.hajitumi kuomba
    2.anataka kazi afanye Posta-Dar wakati kasoma Rural
    3.ana GPA isiyokidhi
    4.hataki kuongea na watu apewe channel za serikalini na NGO's pia jamaa zake wangapi hawajapata kazi kati ya wangapi coz as i remember graduates wa Rural 2009 walikuwa 70 na msilete ushabiki wakati hamna fact za kuraise arguement
     
Loading...