Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bachelor of Laws LLB degrees by Distance Learning

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Edylux, Apr 21, 2010.

  1. E

    Edylux Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Salaams Wanasheria,

    Tafadhalini tena, Nisaidieni majina ya vyuo vikuu vya nje vinavyotoa degree za Sheria zinatambulika hapa TZ. Umri wangu (49 yrs) kuketi na darasani ni noma.

    Sijapata chuo hadi leo.

    Ahsanteni sana,
    Edylux
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    google
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nisingemshauri hivyo-atapata mamilioni ya vyuo na atachagua chuo feki ATAIBIWA. Mimi nadhani ameweka hapa ili kama kuna mtu amesoma au anakifahamu chuo kilicho cha ukweli amsaidie.
     
  4. E

    Edylux Member

    #4
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sawa kabisa Amoeba
     
  5. d

    damn JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    old chap gonga HAPA
     
  6. E

    Edylux Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Salaams Wanasheria,

    Tafadhalini tena, Nisaidieni majina ya vyuo vikuu vya nje vinavyotoa degree za Sheria zinatambulika hapa TZ. Umri wangu (49 yrs) kuketi na darasani ni noma.

    Sijapata chuo hadi leo.

    Ahsanteni sana,
    Edylux
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Jaribu Open University of Tanzania! Au mwenzetu unataka vya majuu tu?
     
Loading...