Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bachelor of freight clearing and forwarding

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Perry, Oct 22, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Wadau katika pita pita zangu nkakutana na ndugu yangu akanambia amedahiliwa kusoma hyo shahada hapo juu katka chuo cha NIT.naulza,hvi hyo fani nayo ina maslahi mazuri kweli hapa bongo?
     
  2. k

    kilaza Sammy Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mhitimu wa kozi hiyo hapo maslahi ni makubwa. Sekta ya upelekaji na usimamizi wa shehena imepanuka( freight Clearing & Forwarding/ Shipping Logistics).Vihiyo wote serikali ina mpango kuwaondoa kwenye game.
     
  3. H

    Henry mashella Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @Kilaza, vp diploma nao wanadili!.....
     
  4. e

    engjaphet Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du hata kutoa mizigo bandalini kunahitaji degree sijawahi sikia degree ya namna hiyo ulimwenguni kote juzi kuna mtu aliniambia kuna chuo kinatoa degree of hotel management du kweli sasa hivi vio inabidi tuvipige tochi hatari sasa.
     
  5. H

    Harry1980 New Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo elimu ni kubwa sana na matumizi siyo kwenye "operations side" bali ni upande wa "decision making". Kwa hiyo mshauri huyo jamaa aendelee kufanya mazoezi kwa vitendo na siku moja atapata matumilizi halisi, asikate tamaa.
     
Loading...