Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bachelor of economics in project planning vs bachelor of science in agricultural economics

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Apr 29, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    samahani wakubwa,naomba kufahamishwa kati ya hizo kozi mbili zinazotolewa katika vyuo vya mzumbe na SUA ni ipi nzuri ambayo naweza hata kujiajiri pindi nitakapomaliza masomo yangu?pia ile BA-economics ya udsm ni nzuri?asanten
     
  2. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    ya SUA ni rahisi sana kupata kazi hasa CRDB,wanawakubali sana graduates waSUA
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Piga agro-economics ya sua dogo coz ni multpurpose yan unapga agriculture,busness na economics kwa wkt mmoja,hzo zingne co kivile,kutoka kwake ni hadi uwe na masters.
     
  4. S

    Silent watcher Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Soma project planning unaweza kupata ajira kirahisi ila zaidi nzuri kwa ajili ya kujiajiri mwenyewe.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    asee hyo project planning atasugua benchi hadi yesu arudi over.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    jamani,vipi kuhusu bachelor of arts in economics ya udsm?
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    utaishia kuwa ticha.
     
  8. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nenda SUA, hizi nyingine ni nzuri ila ya Sua ni multipurpose
     
  9. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanza,nakupongeza kwa kuwa na mawazo ya kujiajiri,pili,kwa ushauri wangu jaribu kusoma kitu ukipendacho!Katika elimu hakuna kitu kizuri kama unasoma kitu kilicho moyoni!Pesa na mafanikio ni matokeo ya juhudi katika kazi yako!
     
Loading...