Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bachelor of commerce in tourism and hospitality management.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Monasha, Sep 3, 2011.

  1. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Sina shaka kwamaba kila mmoja wenu ni mzima wa afya.
    Wakuu mimi nauliza kwamba hii course ya bachelor of commerce in tourism ambayo ni mpya pale UDSM, ambako ndipo nilipopangwa, mnaionaje??
    Nimepangiwa UDSM na course ndo hiyo hapo juu. Naombeni mawazo yenu katika hili.

    Asanteni na nawasilisha.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sa we uliiomba ya nin?
     
  3. a

    ammah JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jiandae kusoma accountancy, business mathematics bila kusahau uchumi.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hivi ndio unasoma hiyo course uje kuwa nani?
    Opt for bcom accounts or finance! Hizo nyingine zitakusumbua kwenye job market
     
  5. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Asante mkuu kwa mchango wako.
     
  6. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Ina maana hata kujiajiri sitoweza??aaaah mkuu ajira si lazima uajiriwe tu na mtu au kampuni.

    Asante kwa mchango wako lakini mkuu.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nad hospitality management?ni kozi moja hyo?
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    accounts of finance ndiyo kitu gani? Acha kumpoteza dogo.
     
  9. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Kweli hapo ndo sielewi kabisa maan naona ni kama vitu viwili tofauti kabisa.
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    B.com inabaki kuwa B.com, hizo nyingine mbwembwe tu.
     
  11. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Kwa hiyo naweza kusema kwamba nimepangwa B.com? na kuondoa zile zingine eti?
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mawazo ultakiwa kuomba kabla hujaomba kozi.
    Kwa sasa ni sawa na kumpa maiti dawa.
    Kasome ukimaliza upambane na soko la ajira.
     
  13. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Hahaaha...Mkuu acha zako za kukatisha tamaa. Mimi sina hofu na ajira kwani ajira si lazima tu uajiriwe kaka. Unaweza pia kujiajiri.

    Mimi nilichokuwa nahitaji ni kwamba wewe kama member na great thinker, unaionaje hii course. Sijaomba ushauri wa kwamba nikasome au la.
    Wewe kama wewe unaionaje course hii mpya udsm?? Na kwa mfano ni wewe ndo unasoma unaonaje??
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    yap sababu utasoma koz za accounting, finance,marketing na human resources, mtaachana koz chache 2nd na 3rd year, ila 1st mnakuwa sawa.
     
  15. s

    saggy Senior Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongera Mdogo wangu,nenda kasome hiyo kozi,ukifika 2nd Year ,utaamua la kufanya,huna haja ya kuchanganyikiwa kabisa
     
  16. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Nashukuru sana mkuu. Lakini unaposema ukifika second year niamue ina maana kutakuwa na mabadiliko??Au inakuwaje hapo??
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nowdays wanaspecialize mapema, siyo kama enzi zetu sisi ukifika 2nd year unachagua uende wapi.
     
  18. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Hapo nimekupata na nashukuru kwa mchango wako.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahaha...haya mkuu!
    Jaribu tena kuiquote!!!
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Usiwazie Bcom ya miaka yetu ile ya zamani!
    Sasa hivi from first year mtu unaopt kama ni accounts, finance, material mgt or human resource!
    Wanakuwa wanasoma vitu tofauti kabisa kuanzia mwaka wa kwanza!
     
Loading...