Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bachelor of arts with education vs bacherol of arts in education!ip tofauti??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by chrisman49, May 30, 2012.

  1. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bachelor of arts with education vs bacherol of arts in education!ip tofauti??
     
  2. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Samahani hyo bacherol nimekosea!!
     
  3. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Tofauti ni in na with
     
  4. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    asante,lakn hz course huwa nashndw kuzitofautisha,plz naomba maelezo kdg
     
  5. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 531
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    B.ed(art) unasoma kozi nyingi za education na somo moja la kufundishia,B.A with education unasoma kozi chache za education na masomo mawili ya kufundishia.Kulingana na waraka mpya uliotoka mwaka jana B.Ed wanafundisha vyuo vya ualimu wakati B.A wanafundisha shule za sekondari.
     
  6. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    asante sana mkuu,mungu akubariki!
     
  7. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tiba ya ugonjwa wako tafuta kitabu kinachoitwa "Grammar In Use"
    Utapona kabisa na hautauliza tena swali kama hilo!
     
  8. Y

    Yusuph mbilinyi Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iko hivi bachero of art with education ni kwamba unaweza kuwa mwalimu na pia unaweza kufanya shughuli zote zinazo husu elimu mfano unaweza kuwa afisa elimu.Lakini bachero of arts in education,wewe utakuwa mwalimu milele wa masomo,just a teacher no more.
     
  9. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    dah get blcd.
     
Loading...