Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bachelor of Accountancy and Finance (BAF)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by G_crisis, Sep 17, 2011.

  1. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa wale wenye ufahamu wa hii kitu kuhusu labour market ipo vipi hapa tz na nje ya nchi tafadhali naomba kujuzwa!!
    Natanguliza shukrani!

    Update

    kwa wale form six leavers karibuni sana msiogope maneno ya mtaani kwamba ni ngumu, ni kukomaa tu nayo tu.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Hao ni wahasibu kama wahasibu wengine!
    Ila ukikazia na CPA unakuwa na soko la maana sana mtaani
    Kazi zipo nyomi ila too some extent lazima ukazia na mambo ya ugodfather
     
  3. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kazi njenje hao, hawakai mtaani, na ACCA unafanya masomo machache,
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kudos mkuu
     
  5. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    shukrani mkuu ila hapo kwenye UGODFATHER umeniacha fafanua kidogo
     
  6. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    thanks for this
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hana k2 huyo..hata me wa bcom-accountn naweza kuwa na soko zaid yake.
     
  8. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    nimekupata mkuu,ila afadhali wapi sasa unavyoona wewe?
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    accounting ni accounting 2,hlo jina BAF lckuzuzue...kama ni msoto wote mtaulamba kitaa..2nawaona wengi 2 wanapga hyo baf na wako kitaa,kikubwa we soma mambo mengne ni mbele kwa mbele.
     
  10. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ofisini kwangu ninaye mmoja. Labda kama ni exception case lakini competence yake katika accounting iko chini ya UDSM na IAA kwa mbali sana
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    BAF inapatikana Mzumbe na MUCOBUs..
    Kwahiyo wanaosoma kwenye hivi vyuo wote ni vilaza?
     
  12. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    poa mkuu ngoja nikapambane mbele kwa mbele kitaeleweka huko huko
     
  13. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mkuu kuna BAF ya ardhi pale
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Sifahamu tatizo lakini Wahitmu wa Mzumbe siyo Vilaza unless huyu ni exception case na hiyo BAF yake, otherwise waliosoma ADCA wako juu sana ki uwezo. MUCOBUS ni vilaza wa kupitiliza
     
  15. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mkuu huyo ni graduate wa chuo gani?
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    c umeambiwa ni mzumbe.
     
  17. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    yeah nimemsoma,
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    we umechaguliwa baf ya wap?
     
  19. L

    Lepapalongo Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    nimechaguliwa baaf muccobs vipi hapo?
     
  20. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakubali vilaza wa BAF wapo, maana nakumbuka kuna jamaa mmoja alimaliza akapata kazi lakini aliishia kufukuzwa kila alipoenda kufanya kazi mpaka akamua kwenda huko wanakoandika madokezo na vocha tu (serikalini). Uzuri wa BAF ni kuwa wanafundishwa uhasibu uliojaa how? why? what? etc, wakati hao Bcom wao wanfundishwa vitu vichache kiasi kwamba shule ya Mzumbe inakua ngumu kidogo na inajikita kwenye uhasibu wote kwa 100% na hata kama ukienda kusoma nje basi unapeta tu maana vingi ni marudio.
     
Loading...