Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bach of development study.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by misorgenes, Jul 23, 2011.

  1. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani naombeni mnijuze kuhusu course hii ya development study, je inaajira za kutosha tanzania? Na kazi zake ni za aina gani? Na mdogo angu anataka akachukue BADS chuo october.
     
  2. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwambie akasome akimaliza atajua wapi pa kujishikiza cha msingi awe na cheti as u know kama shahada ni mpya ajira at first zinakuwa za tabu kiasi ila kwa maisha ya sasa kazi c degree yako bali uwezo wa kudeliver au who u know aliye katika channel mfano degree ya sociology,kilimo anafanya kama bankteller nk kuna relation hapo?ila maisha yanaenda
     
  3. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kuna ka ukweli flan hapo mkuu..!
     
Loading...