Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baca ubingwa mwaka huu vip

Discussion in 'Sports' started by mwarabua, Feb 26, 2012.

  1. m

    mwarabua New Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ivi kweli gadiola ndo kamshindwa morinyo? inaonekana sasa bacelona inatoka kwenye mbio zakuusaka ubingwa wa hispania hawezekani uachwe point 3 mpaka zinafika kumi. hii ni aibu kwa kocha kama gadiola, kweli tutachukua ubbingwa kwastail hii? hajama wanaikamata baca ndo kusema wamewajua staili yao ya uchezaji? mbona madrid tunawakamata? au wachezaj wanazarau clab zingine

    sis tunataka ubingwa campneu
     
  2. k

    kicha Senior Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wewe ni mgeni ktk soka?
     
Loading...