Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baby Sitter Wanted

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Doltyne, Dec 2, 2011.

  1. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Natafuta baby sitter wa kike atakae kaa na mtoto mdogo wa kike mwenye umri wa miezi sita kuanzia saa moja na nusu asubuhi hadi saa kumi na nusu jioni.
    Kazi ipo Dar es salaam, UDSM
    Hatofanya kazi yeyote ya ndani, awe amemaliza kidato cha 4 au 6 au zaidi, awe mpenda watoto, muelewa haraka, mstaarabu, msafi na mwenye nidhamu.
    Awe na wafadhili wawili.
    Mshahara utajadiliwa kwenye usaili.

    Kwa maelezo zaidi nipm.
     
  2. c

    christer Senior Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhh.

    niliye nae hajamaliza form 6 ila sifa zote anazo zinazohusu kulea mtoto
     
  3. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asanteni kwa ushirikiano. Nimeshapata.
     
  4. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,448
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ni PM nikuunganishe na bint aliyesomea malezi ya watoto toka Idara ya ustawi wa jamii.
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nadhani ulitaka kusema Wadhamini au?
     
  6. n

    namnyak Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pse nipigie mim reh
     
Loading...