Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baby Powder: Coming soon to the screen near you!!

Discussion in 'Entertainment' started by Steve Dii, Aug 20, 2009.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=BzeqaExvQZU[/ame]

    "The movie will be officially released on 11.26.2009 in some states in USA, then Europe and Africa." - By one of the casts.
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=3Z3w73gZrsQ[/ame]
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 20, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Wanaonekana kama wale majamaa wa ATL, GA...
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Yep, Lawrenceville, GA.
     
  5. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Director wa hii movie ni Lawrence?
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ..Ndiyo mazee.
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna lugha ngapi humo?.. na hizo damu zao...Mmmhm!
     
  8. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh, hongera zake. Jamaa nakumbuka track yake aliyomdiss P-Funk mwenyewe alikuwa anasema ni Ether na Takeover combined.

    Naona washikaji zake NN wa mitaa ya Dunwoody na Roswell ndani ya movie.
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Naona wanaJF wengi ndani, comment wanaminya...!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 21, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Umeshaambiwa hao majamaa wako Gwinnett county...Dunwoody na Sandy Springs sio anga zao..

    Hehehehe....are you saying na mimi nimo kwenye hiyo movie? Never ever...
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Not you in particular, just pointing out to member of the cast, i believe quite a few of 'em peruse these great thinkers pages! lol
     
  12. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii movie i think waliotengeneza ni lawrence karabani na Sajo,na actors ndiyo wamechanyanyika watanzania na wakenya na wamarekani.
    premier (grand opening) itakuwa houston wakati wa thanks giving (november) ile ijumaa jumamosi na atlanta jumapili kwa ajili ya wakenya.It is a nice movie akina Carlos wamejitahidi sana pamoja na yule mtoto wa houston (rapper wa kitanzania).I am so looking foward kwenda kuiona kwa kweli.

    good job guys.
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    From the clips i've seen so far, the video quality ni ya nguvu, the background music is crisp and level-headed. I'm yet to see the entire script and other stuffs therefore reserve my comment. Overall, props to them all, job well done!
     
  14. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hahaha NN, kuna msela mmoja hapo mwenye Tee nyeupe anakaa mitaa ya Tilly Mill RD/N Peachtree na N Shallowford Rd.

    Huyo rapper ndio Tibaigana (jina la kwanza silijui)?
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Aug 21, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaaa...najua unamzungumzia nani Lol. Huko Tilly Mill mi napa consider kuwa Doralville ila wenyewe ukiwauliza unakaa wapi wanakuambia Dunwoody...ahahahahaaa sijui ndo yaleyale ya Masaki na Obei...I dunno...

    But Tilly Mill ina run kutoka Dunwoody hadi Doralville so I guess you're right...
     
  16. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,004
    Likes Received: 2,259
    Trophy Points: 280
    Jina lake halisi ni Lambert Mulokozi Alfred Tibaigana,alimaliza kidato cha 6 Tambaza mwaka 1998,yeye na familia yake wanaishi Kirkwood/Westheimer- Houston,Texas.

    Tunaisubiri kwa hamu Movie hii "babu Powder",yenye high quality kiutengenezaji.
     
  17. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    I reserve my comments..! Hiki ki preview ni famba, ni kama cha movie nne tofauti, wameunga unga vi scene vya sekunde mbili mbili wakavipa majina ""STREET LOVE...BABY POWDER...LOVE TO HATE.... REAL LOVER..." hata huelewi vinahusiana au ni tofauti, mara kitandani, barabarani, mara sebuleni...vurugu mechi.

    Dialogue nayo ndio hivyo tena, mawasiliano ya Ki-bongo "Cock pistol yako don't think, point don't miss... paah!" Asi miss kwenye ku point? Trailer inaonyesha movie ni famba! I reserve my comments...!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Aug 21, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Hehehehee...anyone surprised?
     
  19. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Naah...!
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I side with Dilunga..preview inaonekana hakuna tofauti na movies za kina Kanumba sijui Kayumba..ovyoovyo..(if u count my opinion though!)
     
Loading...