Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

''Baby nakupenda,take care''

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, May 11, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Dah!!jana usiku nilikua angle flani chafu chafu na kimeo kimoja hivi tunapunguziana stress za maisha,mara cmu ya mchuchu wangu wa ukweli ikaingia,nikasogea pemben nikapokea fresh,tukaongea mengi,mwisho wa maongez my honey akaniambia hayo maneno hapo juu.dah!kikweli nilijishtukia kinoma na nikamuonea huruma sana mtoto wa watu,ananipenda sana ila me cjui nina pepo gan aliyeniteka.asa najiulza,ivi nae yawezekana akawa ananicheat ndo maana kila nkiongea nae ananiambia hayo maneno ili kunizuga au yanatoka moyon kweli?naomba anae elewa chemistry ya hawa viumbe anisaidie kunidadavulia.
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mtenda hutendwa!
     
  3. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,018
    Trophy Points: 280
    We senetor we,.?
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unasoma darasa la ngapi??!!
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    kila mla cha mwenzie na chake pia huliwaa!
     
  6. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    c nilikua nae mimi nikamwambia akwambie hivyo.... ila mipango yetu ya ndoa ikikamilika ntamwambia akuache
     
  7. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh'teh' wanachit kishenz'
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aisee hata mi nimemuonea huruma huyo mpenzi wako wa 'kweli', kama kweli hakucheat na amekupigia na uko na kiumbe kingine...hivi huna hata chembe ya huruma ndani yako??!!
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mtotowamjini vipi, hukionei huruma na hicho kimeo? Kwa sababu Mungu kamaliza kumuumba na kaona ni mzuri, Jamaa anasema kimeo....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dogo wanawake wanao sema sema nakupenda sana kila wakati ni waongo tu.

    Anaye kupenda hatumii mdomo, anakuonyesha action.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ndo na mie machale yananicheza hapo mkuu.
     
Loading...