Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baby Madaha Afiwa na Mama Mzazi....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Boflo, Oct 10, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [h=3][/h]
    [​IMG]

    Msanii wa filamu na muziki wa kizazi kipya bongo Baby Madaha, yupo katika huzuni kubwa baada ya kumpoteza mama yake mazazi jana usiku baada ya kuumwa kwa muda.



    Mwili wa marehemu unasafirishwa leo kupelekwa Musoma nyumbani kwao ambapo mipango yote na taratibu za kuzika zitajulikana huko.

    Mwandishi wa mtandao huu alizungumza na Madaha ingawa hakuweza kuzungumza sana zaidi ya kutokwa machozi huku akisema kuwa amempoteza mama yake kipenzi ambaye alikuwa akimsapoti kwenye vitu vingi ndani ya maisha yake.

    “Naumia sana lakini najua yote ni mipango ya Mungu kwani kila kitu kimepangwa, hivyo tunamuombea mama yetu aweze kwenda salama mbele za haki kwani sote hiyo ndiyo njia yetu,”
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    rip mama madaha!
     
  3. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Mwenyezi Mungu ampokee mbele ya uso wake mama madaha!pole baby madaha twafaham umepoteza nguzo muhimu ktk maisha,bt Mungu kamhitaji zaid kwa nia njema.
     
  4. S

    SHERRIE Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana baby, hakuna kama mama. kaza moyo, maisha yaendelee.. r.i.p mama madaha.
     
  5. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sitaki kuamini hapo yupo msibani kwa mama yake na hiyo makeup! Pole zake kwa kufiwa.
     
  6. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,299
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    kumbe mkurya? sasa mbona mweupe?
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...aisee...pole sana bebi madaha...mungu akupe nguvu..
     
  8. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole mtoto
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hilo jicho amerembua ama ana kengeza?
     
  10. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Rip mama madaha
     
  11. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mh pole kwa kufiwa. Muonekano wako unaniacha hooooooooooi, huu urembo wa bandia tabu.
     
Loading...