Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baby boy born with qur an

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chum Chang, May 18, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoto azaliwa kashika Qur an mkononi.jpg MTOTO AZALIWA AKIWA NA QUR AN MKONONI


    Allah akbar Allah akbar ilisikika mjini Lagos Nigeria mara baada ya kubaini kilichoshikiriwa mkononi ilikuwa Qur an tukufu kitabu kinachobainisha haki na batri kwa mujibu wa iman ya dini ya kiislam,Bibi na Mama mzazi wa mtoto huyo wote wamebadili dini na kuwa waislam mara baada ya maajabu hayo.
    Mtoto amepewa jina Abdulwahab Olarewaju Babatunde
    Amesikika akisema Alhaji Ahmaad Olarewaju, who quoted the Holy Qura'n (Q41;53), “Allah said: “Soon will show them our signs in farthest part of the earth and among their own people until it become manifest to them that it is truth. It is not enough that the Lord is witness over all things.” ,
    Sos
    mpituli.blogspot.com
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi atakuwa kazaliwa na hizo nguo pia.
     
  3. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mbona naona kuna kibakuli cha sadaka kwa kando, au macho yangu nini?
     
  4. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani ncheleleeeeeeeeeeee mie, duh, quran, nguo na kibakuli cha sadaka vyote kazaliwa navyo.
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,535
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Yule kondoo "yassin" aliishia wapi?
     
  6. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmmh. napenda niamini, sasa nitajuaje hakijapachikwa mkononi mwake?

    mana kavishwa hadi nguo, hakikupokonyoka?
     
  7. Young Master

    Young Master JF Gold Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,410
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Aisee hiyo mimi napinga kabisa. Inamaana Tumbo la uzazi la mwanamke linaweza kuumba Quraan? Aisee haya ni maajabu ya mwaka.
     
  8. GITWA

    GITWA JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 609
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Hongereni kwa ubunifu!!!!!!!!!!
     
  9. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,192
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Baba mzazi itakuwa alikuwa ana uwezo wa ajabu,,,
     
  10. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 2,602
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    Nilisikia kuhusu hii habari ila hamna kitu kama hicho huyo mtoto alipewa tu Quran ili wapate habari.. Nimependa wadau waliotangua walivyoulizwa kama na hizo nguo alizaliwa nazo au niaje....
     
  11. by default

    by default JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kashaliwa mboga ya pasaka.
     
  12. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,307
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii! Ni ujinga wanataka kuleta hawa! Wangeonyesha akiwa ndo anatoka Kwenye uzazi amekishika.

    Wanadhani watu wote ni wa wakati wa Muhammad.. Unadanganywa unameza.. Huna pesa za kujikidhi kimaisha unaambiwa Ongeza Mke
     
  13. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wapi papaa Salman Rushdie......
     
  14. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Hao ndio Wanaija aka Wapopo, akili kichwani...
     
  15. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,529
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Itabidi wamzungushe ulimwenguni kote kuonesha Maajabu ya Allah (SW).
     
  16. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duniani Kuna mambo! Uko wapi Ally Kombo?
     
  17. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 4,919
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Utetezi mwingine wa dini unatia mashaka mno!! kuliko hata .........., sasa kama ni hivyo mbona ... alikuwa na ... duh.
    Na kule .... ni...........?
    Ah tusiseme mengi bwana tusije hukumiwa mwaka humu!!!
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 145
    The bigger the lie, many people will believe
     
  19. t

    thesolomon Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikio la kufa halisikii dawa, ukishabandikwa muhuri hata ufanyeje kamwe hutotoka katika imani potofu
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kila kitu ni usanii, akipima DNA anaweza kuta hawana hata ukoo na huyo mtoto.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...