Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babuuuuuuu!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by First Born, Jul 30, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sio siri ni kama siamini the way umaarufu wa Babu yangu wa Samunge Loliondo unavopotea, nasema hivi kwani alishika chati ktk vyombo vya habari na kuaminika na wengi mimi nikiwa mmojawapo(ingawa sikubatika kwenda kukitandika kikombe)
    Sio hapo tu, kwetu ilikuwa matatizo kwani hata suala la usafiri lilikuwa gumzo sana kiasi cha nauli kupanda kutokana na uhaba wa magari.
    Nakumbuka hata viongozi wa nchi na dini walijazana loliondo, mataifa mbalimbali yalifika Samunge,
    Mhhhhh!!!!!
    Mbona ghafla najishitukia hasikiki?
    Hivi waliokuwa wameenda wagonjawa walipona?



    Wako baadhi ya watu waliosema yule hakuwa mkweli akiwapo mamaangu,
    waliomkataa kabisa wakiwamo viongozi wa kanisa ninalosali!!!!!


    Swali langu,
    Hivi babu bado yupo au ameacha kazi?
    Hivi kuna watu bado wanaenda kupata kikombe?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kweli kapotea ghafla......au wagonjwa wote wamepona na idadi inayokwenda samunge imepungua...
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ........nothing last forever.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kuwa mfuatiliaji utajua habari za babu za kila siku!
    Unaona ajabu gani habari za babu kutoandikwa magazetini?
    Magazeti yenyewe haya ya kibongo, hata hayaendi kwenye grassroot kujua chanzo au mwisho wa habari!
    Labda uniambie kwanza kama unaendelea bado kuona na kusikia habari za:
    -Dowans(ambazo kabla ya Babu zilikuwa zikitamba mno!
    -Habari ya siku 90 za Nape na wenzake
    -Habari za EPA
    -Habari za Jairo za juzi tu, tayari zimefifia..upo?

    Sikuelewi kama ulitaka ishu ya babu iwe ya kudumu!, labda uulize unachotaka kufahamu tukusaidie!
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    issue sio kufifia kwa taarifa za babu, lakini babu aliwahi kusikika akisema dunia nzima itamjua na kwamba atasikika sana, sasa mbona hata mwaka hajamaliza kapotea?
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Ndg yangu! Kuwa mwelewa,vyombo vya hbr ya kwe2 ina maana haujui? Jairo jana juzi habari yake nzito iliyo2fanya tuwe gizani mpaka leo imepotea kabisa,sasa wewe unaongelea ya Babu anayesikika mpaka na huko kusini mwa Africa. Fuatilia vyanzo vya hbr.
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata maarufu wa dunia hii huwa wanashuka umaarufu wao sembuse babu, watu bado wanaenda kupata kikombe sema ushabiki ndo umepungua sana, waliopana pia wapo na iliyowagomea nao wapo
     
  8. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante sana Paka, nilikuwa nasubiri ufanye hii kazi ya kuelimisha.

    Yaani kwa sababu kitu fulani hujakisikia au kukiona ndio kusema hakipo?
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    we mtata, una maana gani?
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    mbona hatusikii ushuhuda?
     
  11. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Me nadhani watu wameamua kuacha kwenda kutokana na kuwepo kwa minong'ono kwamba watu hawaponi. Hiyo inatosha kabisa kuuzima umaarufu wa babu yake 1st born.
     
Loading...