Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babuuu huyoo Loliondo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nngu007, Mar 14, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Babu kweli ni mponyaji, angelikuwa tapeli watu wasingejazana hivi!
     
  3. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sis Maria Roza, Mponyaji ni Yesu Kristo tu! Spread the word!!!!!
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    I know but Yesu anaweza kuja kwa njia nyingi

     
  5. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,167
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Babu delivers bana! Pamoja na matatizo yote ya maji, kuni, nk hadi hivi leo, sijasikia babu kashindwa kutoa dozi zake kutokana na wingi wa wagonjwa. Long live babu! :teeth:
     
  6. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    more pcs!!
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280

    amen roza akumbuke mfalme naamani aliponywa kwa matope..kulikuwa na maji angenawa akaponywa kwa nini alifwata matope..omba jicho lo rohoni usione mwilini tu
     
  8. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pdiddy kila siku nakuambia mfalme Naamna hakuponywa na tope jamani, aliambiwa na Nabii Eliya akaoge Jordan mara saba, aliyepakwa matope ni kipofu akaambiwa akanawe kwenye birika la Siloam
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  10. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    MR twende kule kwetu basi
     
  11. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umechemka! Hakuna kisa cha 'mfalme' Naaman aliyeponywa kwa tope. au hiyo iko kwenye hekaya za abunuwas??? Pia aliyeponywa hakuwa mfalme...
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata DECI walijazana hivyo hivyo. No wonder. Anyway!
     
  13. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,712
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa babu wanakwenda na vikombe vyao au wana vikuta huko huko?
     
  14. M

    Msharika JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu babu ni muakilishi wa mungu hapa duniani, ingekuwa binadamu wa kawaida angekuwa anachoka, anagawa dozi mchana na usiku na yuko bomba tu.
     
  15. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ingekuwa ni wakati ule wa kura za maoni za ccm ungekuta watu wanatangazia nia pale
     
  16. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    babu kama ukiwa hai 2015 tangaza nia
     
  17. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hapana: Inabidi serikali ifanye kauchunguzi kadogo.

    Ichukue wagonjwa wa ukimwi hivi kutoka ma-hospitalini , wawapeleke kinyemela kwa babu wanywe hiyo dawa, na baada ya mda tena wawapime kuona matibabu ya babu kama ni ya kweli ama longolongo.
     
  18. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu babu ataua watu mpaka basi. Babu anawaambia watu ARVs waache. Aisee yani kweli nimeamini Africa bora universities tuzichome moto au kizigeuza maeneo ya kuchinja wanyama (abattoire). Karne ya 21 ati, watu wako kwenye nano engineering and quantum computing sie tunachemsha majani machungu. Huyu babu anajua nini kuhusu ARVs? Yani Tanzania kweli kuna vichekesho. But ignorance is bliss..Oh well.
     
  19. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Dr babu hawezi tangaza nia kwa yeye hatafuti umaarufu wa duniani yeye anatekeleza yaliyo mema big up babu
     
  20. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Anyone trained as a scientist who takes part in that experiment will be a joke. Haiwezekani, hii kitu ya watu kupona ni kitu kinaitwa placebo. Ukweli ni kwamba akili ya binadamu inauzwezo wakutoa nafuu pale ambapo imani inakuwepo kuwa mgonjwa atapona, kama ilivyo kwamba stress za ghafla ama mshtuko waki saikolojia unaweza kusababisha matatizo yakimwili kama kuzimia, presha ya damu kubadilika, kupata maambukizi ya magonjwa vizia. Haiwezekani kukawa na dawa ambayo ili ifnaya kazi lazima upewe na mtu fulani. Haiwezekani na hizi imani ni potofu na inadhihirisha jinsi gani watu wako tayari kuamini chochote pale ambapo hawana njia mbadala ya tiba inayotoa matumaini makubwa.

    Ndani ya miezi kadhaa ukweli utajulikana na itakuwa vizuri sana kama dawa hii itakuwa kweli. Lakini kama mwanasayansi maarufu na shupavu marehemu Dr. Carl Sagan alivyosema:

    'Extraordinary claims erquire extraordinary evidence.'

    Kwahiyo kwa sasa the onus lies with babu na watetezi wake kuonyesha kuwa dawa hii inafanya kazi. kama serikali itajaribu kutatua utata huu itakuwa vyema sana ili ukweli ujulikane. Mimi nasimama upande unaosema kwamba hamna kitu kama dawa ambayo haizingatii uwezowake wa kikemikali bali unahitaji kono wa flani ili kufanya kazi. Hiyo inaingiza mjadala katika nyanja za 'frindge' ama vitu visivyofuata the physical laws of nature. Mpaka hapo watakapo onyesha ukweli kuwa kinyume na msimamo huu, hizi habari zinaleta mashaka sana...!!??
     
Loading...