Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa Samunge - ambao hawajapona warudie dawa

Discussion in 'JF Doctor' started by Mwakalinga Y. R, Jan 26, 2012.

  1. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Babu wa Samunge amewaasa waliokunywa dawa na bado hawajapona basi warudi Samunge wanywe tena kikombe.Ameelezea kuwa yeye sio mganga wa kienyeji hivyo imani ni muhimu sana.

    Source ;
    EA-Radio (anahojiwa muda huu na Michael B & Zembwele -Bado mahojiano yanaendeleo)
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watanzania walinisikitisha sana walipoenda kwa maelfu kwa tapeli huyu.
    Wanaotutukana wakati mwingine wana haki kabisa.
    OTIS The Illuminati.
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,788
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Si alishasema kikombe chake unatakiwa kunywa mara moja tu? Huyu babu vipi? Mbona kigeu geu sana?
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Hebu rekebisha taito yako ieleweke.
     
  5. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    anatafuta hela hana lolote...kaishiwa
     
  6. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Biashara imedoda, na muda sio mrefu atasema ambao hawatarudi watakufa. Ngoja niandae Land Rover langu tayari kwa kula vichwa ktk ardhi ya Loliondo.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mmejaribisha mkaona kikirudiwa hakifanyi kazi?
    Jamani, kuna waliopona ati!
    Imani inafanya kazi!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    na waliokufa atasemaje.
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Tafadhali jifunze kiswahili vizuri - Samunge - Kienyeji - Hawakupona. hii ndio tafsiri sahihi.
     
  10. k

    kaeso JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu babu atakuwa kaishiwa pesa...
     
  11. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    walikufa maeneo ya wapi mbona huku niliko wote walioenda huko wanakula sembe kwa kwenda mbele. Tutajieni maeneo ktk TZ, tuje tufanye utafiti kwanini wa upande huo wafe na wa huku niliko wawe hai. Maana kila siku nasikia walienda huko wamekufa na nilipata pia kumsikia mhubiri mmoja akisema kuwa kuna kijiji kilfutika baada ya kupata kikombe wapi hasemi ila kushusha laana tu madhabahuni as if he is right. TAJAJENI maeneo and are you sure kuwa cause ya death zao ni kikombe tuache upotoshaji
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    the year 2012.....many new newz to come.
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hahahahah! Babu acha basi utapeli vipi VX yako umeishaiwekea tairi za sport?
     
  14. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Sijui kwa nini jinsi watu wanavyozidi kuwa literate ndivyo wanavyozidi kufanya mambo illiterately.
     
  15. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wakati kama huu ndo huwa nammiss kinoma miss judith!!.................. sijui atamaliza lini hanemuni yake aje atudadavulie???.................... teh teh.................... PJ, nimekunote hapo juu mkuu................ biashara inanukia tena pande hizo............. hakikisha hardtop lako liko full tank 24/7 mkuu................. ni ushauri tu.................
     
  16. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Babu alikuwa recommended na wakuu wengi wa wagala, nadhani ilikuwa ni PLAN B ya kukusanya sadaka za wanakondoo; at the end zinaishia mikononi mwa manabii na mitume(wasanii) wa jirani zangu.
     
  17. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kosa kurudia kosa
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    BABU ajifunze kwa MR NICE au SAIDA KALORI!!!!.....kipindi cha kuvuma kikipita ndo kimepita!kama anataka kumaintain jina aingie kwenye BONGO MOVIE
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,960
    Likes Received: 6,673
    Trophy Points: 280
    asee huyu dingi sasa wa kuburuza mahakamani keshanogewa na hela sasa anatufanya sie mabwegeau hela imekata na hajamaliza kaghorofa kake huko loliondo?asilete utani keshaua watu chungumzima af anarudiatena ujinga wake,wale kina kaaya sasa wafungue kesi manke analetasanaa kwenye nyumba ya wasanii aghrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  20. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu babu jambazi sugu bado anaendelea kuwakosea adabu watanzania?au ameshatuonelea eh kwamba sisi mabwege sio?hivi ni nani amewahi kutibiwa kwa imani?nikakute mahakamani hako kazee.
     
Loading...