Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa loloindo anaendelea kugawa vikombe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, Jul 9, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Muda sasa umepita mrefu kidogo bila kusikia habari za babu! Hivi, anaendelea kugawa vikombe? Na kwa nini hasikiki kwenye vyombo vya habari siku hizi kama zamani?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mmmh.....mrejesho ninaoupata kwa wale walioenda kunywa dawa.......wacha tuu
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wanahabari wote wameshapata kikombe kwahiyo hawahitaji kwenda huko tena-no one to report.
     
  4. I

    Iron-rock Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vkombe mwana bado vinatembea ila wadau kwa sasa ni waganda,burundi na wakenya na huko ndo anasikika kweli mpaka washaadai yupo kusini mwa kenya
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    miti imeishaanasubiri iote
    ataendelea kugawa dozz
    kama kawaida
     
  6. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Msimu wa miti kupukutisha majani.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Mmh kweli ni muda mrefu hajasikika na wagonjwa hawaongei tena!
     
  8. l

    lombardin Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ivumayo haidumu, kwakasi iliyokuwepo ya watu kwenda kunywa kikombe, madhira na taabu zilizowapata watu kujaribu kukimbilia kwa babu imebaki kuwa kumbukumbu na simulizi. Hakika yaliyopita si ndwele.
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    uongo kamwe haudumu hasa unapo halalisha kutumwa na Mungu.
    The good thing ni kwamba jinsi watu wengi walivyoenda kupata kikombe ndivyo ushuhuda wa uongo wa babu ulivyodhihirika.
    Hta wale waliotoa povu kumtetea hapa jf wamepiga kimya maana kama sio wao ni ndugu zao au jirani amekwenda samunge na hakuna jipya zaidi ya kuendelea kuugua na matatizo yao
     
  10. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    siyo waandishi hawaripot, wamesha ona dhambi waliyoiyengeneza kwa kusababisha vifo vya watanzania ambao wamekufa kwa sababu ya kalamu zao, kutangaza kuwa anatibu kisukari,na ukimwi kitu ambacho wamejikuta ni uongo sasa kutangaza ukweli wanaona aibu na kuendelea kutangaza uongo hawawezi kwani baada ya kuona waliokufa kwa sababu yao wanaogopa. Ivi leo ni miezi mingapi imepita toka wale watu 200 walio fanywa kama sample? mpaka leo kimya baada ya kujikuta hakuna dawa ila ni utapeli wa kimataifa unaendelea, mrema kamuulizeni kama anamabadiriko yoyote?
     
Loading...