Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa loliondohatarini kufa!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Livanga, Mar 31, 2011.

  1. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Habari zilizonifikia muda si mrefu zinasema babu wa loliondo amesema kuna meli inakuja na ndani yake kuna watu amba sio wazuri wanata kumzuru.

    Naomba mwenye data kamili za uhakika atufahamishe tafadhali.
     
  2. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata Kama hiyo Meli haipo,lakini huyu Mzee anahitajii ulinzi na sio ulinzi wa kitoto......Kuna hatari kama ni kweli dawa yake inaponya matatizo hayo na bila kuwarudia wagonjwa...Huoni kuwa kuna hatari ya bishara za watu kufa!!! Kwa mfano UKIMWI... hivi hujui kama UKIMWI ni mradi mkubwa sana Duniani ambao umeajirii mamilioni ya watu na hao watu wanafamilia zao ambazo pia zinategemea huu mradi wa UKIMWI. Ipo haja kubwa kwa huyu Mzee kupewa ulinzi hasa.....
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa.
     
  4. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mwenyewe nimekuwa nikiwaza sana juu ya ulinziwake ingawa ana ulinzi kidogo wa wanakijiji lakini hautoshi serikali itabidi iliangalie hili swala kwa jicho la ziada before its too late kama kweli amesema hivyo na kweli kuna watu wana nia hiyo nina imani itakuwa ni pigo kubwa kwa walimwengu wengi waliokuwa wamepanga kwenda huko kwa tiba yake na pia ninawiwa kuamini kwamba kuna watu hawamtakii mema coz kuwepo kwake kunawaweka watu katika haki mbaya pamoja na watanzania wengi tu ambao wameajiri kwenye maorganization mbalimbali ambayo yanahusika na magonjwa husika na tiba yake.
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ni tetesi basi nasi tuna tetesi kuwa babu alirudisha wazungu fulani toka SA ambao walikuwa wanajidai kuwa walikwenda kunywa dawa lakini lengo lilikuwa ni kudhuru watu na dawa ili watu waathirike na hiyo dawa. Alipowastukia akadai waondolewe haraka.
    Khabari ya pili inawezekana kuundiwa njama za mauaji maana hata dada yetu waziri wa pale kenya amemtaka waziri wa afya wa tz amkamate babu na afungwe!
     
  6. aye

    aye JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nilishaskia pia tetesi izo mkuu kwamba kuna meli ztakuja itakuwa na wabaya wake
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa busara kwa mamlaka husika kuhakikisha wageni wote kutoka nje ya nchi wanakaguliwa kabla ya kumfikia babu.
    Maana kama kweli dawa ya babu inatibu hayo maradhi aliyoyataja, hili ni pigo kubwa kwa watu binafsi au makundi yaliyowekeza katika matatizo ya watu.
    .
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni kweli. Taasisi kama TACAIDs na zile lukuki zinazotoa ushauri nasaa zitakufa kifo cha mende!
     
Loading...