Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa Loliondo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CLEMENCY, Nov 14, 2011.

  1. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Babu afya yake imeimarika! Na safari za kwenda Loliondo bado ziko..............
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wenye utulivu wao ndio kwanza sasa hivi wanapanga safari zao kwa nafasi!Dawa ipo nyingi bado na watu wananeemeka kiafya!Kuhusu afya ya babu kuimarika, hilo ni mambo binafsi zaidi!Wakati mwingine social interaction zikiongezeka basi mwili hufurahi, Ubongo kuneemeka, na mifupa kuimarika!
     
  3. escober

    escober JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu unatuharibia concetration. watu wanawaza masula ya katiba mpya wewe unatuletea habari za babu. Bad timing
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wivuuuu
     
Loading...