Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa Loliondo tutakukumbuka daima.

Discussion in 'Jamii Photos' started by jchofachogenda, Jun 21, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Babu wa Loliondo tutakukumbuka daima,umetufanya tujue mambo mengi ya nyuma ya panzia ya viongozi wetu kupitia wewe.Ahsante sana babu.
     

    Attached Files:

    • 057.JPG
      057.JPG
      File size:
      16 KB
      Views:
      143
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Aliwapata wajinga wengi...
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Babu Ambikile Mwasapile, Umeonesha ujanja wa hali ya juu kupiga mingo kuliko hata wajanja wa town. BIG UP!
     
  4. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wajinga wengi,ata wewe ukijifanya nabii,hutakosa watu
     
  5. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Babu is rich now, wajinga ndio wanaoliwa,
     
  6. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee n nouma
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Najua wengi hamuwezi kuamini kuwa babu ametibu wengi na kweli wengi wameponywa mfano mzuri ndani ya familia yangu, nina shangazi yangu alikuwa anamatatizo ya uzazi alikuwa kila akipata ujauzito ikifika miezi 4 inatoka hata akiwa total bedrest na pia alishawahi kushonewa baada ya ujazito kuingia but mtindo ni uleule, alikwenda kwa babu loliondo anashika ujauzito na kazi alikuwa anafanya kama kawaida sasa ameshajifungua mapacha na amedumu ktk ndoa yake 25yrs bila yakuwa na mtoto.
     
  8. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Iko siku watanzania watakunywa hadi mavi waseme dawa.
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Alikula vichwa !
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hivi wassira alikuwa anumwa nini?
     
  11. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwahiyo Babu alimpa mimba eeeh? Maana sijakupata vizuri
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi yuko stejini baada ya kununua vyombo vya kisasa vya muziki

    [​IMG]
     
  13. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    alitaka kutoa laana ya nyerere aliyompa 95
     
  14. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mjasiria mali aliye kunja noti bila kelele
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Imani zengine bwana..
     
  16. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Asante sana kwa kunipatia kifurahisho kikubwa kwa siku ya leo:) Hadi sasa nipo nacheka nikiaangalia picha hii!! JF kweli kuna mambo:)
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Amenifanya hata kina kakobe niwaone wasanii tu
     
  18. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    sleeping sickness
     
  19. B

    Bob G JF Bronze Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwamba Tanzania nchi ya Viongozi Dhaifu na wagonjwa na waliokata tamaa na huduma mbovu za hospital
     
Loading...