Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa loliondo ni mradi wa Lowassa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 1, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    'Kigogo' mmoja wa Umoja wa 'Vijina' wa CCM(jina ninalo) amenidokeza kuwa kumbe yule Babu wa Loliondo ni mradi wa Waziri Mkuu Mjiuzulu,Edward Ngoyai Lowassa(Sanaa-UDSM).Amesema kuwa Lowassa alimwomba Babu ahamie Samunge ili ijengwe Miundombinu katika Jimbo lake la Monduli.Amedai kuwa Babu hakuanza kutoa 'tiba' akiwa pale alipo.Ananiambia kuwa hakuna yeyote anayeweza kupambana kisanii na Lowassa kwakuwa yeye ni msanii wa kusomea.Lowassa msanii wa kimataifa,anasisitiza.Bado naongea naye kigogo huyo
     
  2. M

    Mwanza One Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Asante sana kwa kutuingiza mjini :angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry:
     
  3. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtu mzima unaongea pumba, nenda kwenye magazeti ya Udaku ukapeleke pumba zako uko.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa the Bibi from Tabora ni Mradi wa Samuel Sitta? we need sensible articles...
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    ingekuwa pumba usingesoma wala kukomenti.sasa kama mimi naambiwa nifanyeje?
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hujamwona wa Mbeya? Nae ni mradi wa Mwakyembe au? Kwel Jf ukiwa na presha ya kupanda waweza kufa ck c zako! Tehe tehe!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie nakuunga mkono, huyu babu kakaa kisanii sana. Na ukizingatia EL ni The King of Masterplans. Niliwahi sema hivyo mahali wakanishambulia sana. Inawezekana mtoa mada hana evidence kwa sasa lakini the whole Babu story leaves a lot to desired.
    Au wanajiandaa kwa 2015 wote waliokunywa by default setting watapigia CCM.
    Imekuwa too much of political issue than spiritual. The Choosen, unanishawishi kuamini its something to do with EL.
     
  8. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu wa usalama hapo kwenye "sasa kama mimi naambiwa nifanyeje?patafakari upya,anyway c umesema ni tetesi tu na cc 2nazifanyia kazi unaweza kuta nikweli ati maana yule jamaa nae 2cmchukulie polepole bana .
     
  9. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nikigundua hili chezo yeye ndio kaliandaa kwa jina la Mungu huyu jamaa nitamuogopa mbaya aaghrrrrrr!!!
     
  10. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    kwa wasomaji na waandishi wa makala kama mimi,makala ikiwa na alama ya kuuliza yamaanisha kuwa mwandishi anataka majadiliano zaidi.yakwangu ipo hivyo.baada ya mimi kupiga stori na huyo jamaa nikaona bora nilete mble yenu hoja hii tuijadili.kama kusingekuwa na alama ya kuuliza would be another issue altogether.kwani nani hajui kuwa Lowassa ni msomi wa sanaa? nani hajui kuwa Lowassa aweza kufanya mambo hata yasiyotegemewa? hakwenda Thailand kununua mvua?!
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    Baada ya Lowassa kuitwa gamba,Babu wa Loliondo amepunguza kasi yake ya kutoa kikombe.Ni maelekezo ya Lowassa hayo.Lowassa nuksi kweli huyu!
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Na yule fundi pikipiki anayegawa dawa akidai naye kaoteshwa ni mradi wa nani mkuu?
     
  13. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa iyo inamaana "The Choosen" unahisi Loliondo ni "The Selected" na EL kwa ajili ya kufikisha maendeleo au co? The Gossip,ila inawezekana...
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Crap bin pumba!
     
  15. Deshbhakt

    Deshbhakt Senior Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This 'story' is the heights of 2011..:lying:
     
  16. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mi mgeni..lowasa ndio nani? babu je?
     
  17. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Eeee Mwenyenzi Mungu uwasamehe kwani hawajui walitendalo.
     
  18. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    usichokipenda ndo pumba eeh? Lowassa hawezi kufanya hivyo? Lowassa hakuwahi kwenda Thailand kununua mvua huyu? hivi wewe unamjua au unamsikia Lowassa?
     
  19. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    Mwenyegereji
     
  20. O

    Omr JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli Tanzania tutaendelea? jamaa analeta topic za kitchen party na wanaume wamemyamazia. Tena unataka watu wazijadili.....Kichekesho.
     
Loading...