Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa loliondo ni chadema

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jerry monny, Mar 10, 2011.

  1. j

    jerry monny Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasemekana babu wa loliondo ni chadema ndio maana tiba anayotoa nikama bure,watu wanasema angekua ni sisiemu ungekuta dawa ni milioni tano na wangehudumia viongozi mafisadi wa sisiemu kwanza ndipo wafuatie wapiga kura.na habari nyingine wanasema kua usafiri wote wakwenda kule ungesimamiwa na mtoto wa mkulima kwani nasikia anamabasi yake yanaitwa sumni,hatakama ungekua unalako haungeruhusiwa kuingia nalo kwenye eneo la hifadhi.duh ! kweli chadema ndio mkombozi wa hili taifa kwenye kila jambo.
     
  2. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hI NAYO KALI ! Go Chadema !!!!
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tutafika kweli kwa mawazo mgando kama hayo?
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Don't panic,relax,this is just a cup of coffee!!
     
  5. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Serikali inajaribu kuangalia namna gani nao wapige mahela kwa kupitia yule Babu wa Loliondo. Lakini naona inakuwa ngumu, babu anakataa. Wakiona hawapati mgao wowote kwny ile ada ya dawa, watajenga hata vyoo vya kulipia au wataweka geti magari yaingie kwa kulipia.
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    AKI-PROVE KUWA NI CCM TENA CCM DAMU HII POST YAKO YA "kusadikika" utaificha wapi?
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    CHADEMA na tiba wapi na wapi
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    akili ni manywelel ya chini kila mtu ana zake:rain:
     
  9. j

    jerry monny Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuipenda sisiemu nikupenda rushwa,yamekukuta na bado utangangania sisiemu,alakini nashukuru ile leya ya wapumbavu inapungua,wa vyuo wametuelewa na wasekondari ndio hao on the way to join,dem all sisiemu supoters.
     
  10. j

    jerry monny Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka iweje ndipo mtaamini?tumetibu ufisadi,ujinga,haki za msingi za mtanzania na tupo kwenye tiba ya rushwa na asilimia kubwa tumefanikiwa,bado tu hujaona?au na wewe ni kati ya walionufaika na dhulma ya sisiemu?au ndio kwanza bila makamba huendi haja?pole ndugu alakini ukombozi unakuja rasmi ,ukombozi wa tanganyika na ukombozi wa wenye akili mgando waliobaki kushabikia watoto wamafisadi wakifaidi hela za walalahoi.hii dhambi itajawatafuna sikumoja,hata mkifa itawatafuna tu.
     
  11. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    of course babu ni Chadema na hilo halina ubishi . Mkitaka muulizeni . Arusha na Manyara si ngome ya cdm? Cha msingi dawa haina uhusiano na cdm ila ukweli itikadi yake ni cdm .
     
  12. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    bongo siasa imeadhiri kila kona, chunguza utaona..

     
  13. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa
     
Loading...