Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa Loliondo ananipoagawisha.

Discussion in 'Love Connect' started by Nazjaz, Apr 28, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani nimemzimikia huyu babu mwenye tiba ya ajabu.
    Naamini siku moja nitakuwa bibi yenu.
    Naomba mniombee ndoto yangu itimie.
     
  2. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Aaaamen na iwe kama upendavyo bt bibi ye2 kwa maana ipi,.utatoa tiba ya ajabu au?. Umejuaje kama utaoteshwa na wewe?
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nataka niwe mkewe only that. Mambo ya tiba is non of my business
     
  4. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msifanye mzaha na Babu hakika Mungu yupo pamoja naye.
     
  5. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukinenacho ndicho kitokeacho.......ongeza juhudi kwenye maombi.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utamuua babu wa watu.
    Nyie watoto wa Kitanga ni hatari sana kitandani.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sijui kama atakufaa maana babu anatumia Airtel....sasa wewe na mtandao wako wa tiGo hebu tuwasiliane...
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Rev wa ukweli unatumia tigo? Hamia airtel ujisikie huru
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    NIna addiction na tiGo ...hiyo inapatikana wakati wowote.....siku 30 za mwezi kila siku....huku huwezi nitoa
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mnatuogopa bureeee mbona sisi na wakurya kitandanio ngoma droo. Rara nikurare ndio zetu
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Babu kaishaingia menopause ya nguvu. Utaihimili?
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Rev wa ukweli, tigo inasumbua, sometimes huwa inakuwa off air kwa siku tano. Hamia airtel
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Usiteme Big kwa karanga za kuonjeshwa.....njoo tiGo
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Thread zako tu huwa zinaniacha hoi haya
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kile kikombe ni noma. Babu anaunguruma kama simba. Nazjaz ajipeleke aone kama hajarudi mbio na kusahau kufuli hukohuko
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Mmmmhhh BABU yuko kwenye menopause???? au kwasababu ni asubuhi sana labda sijasoma vizuri??!!!
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mimi na babu ngoma droo, hanikimbii wala simkimbii.
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Naelezea hisia zangu shosti. Wkend hii nataka nikarushe ndoana huko Loliondo
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mhhh miee hoi kabisa umenichanganya wewe kila la heri........
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    usichanganyikiwe wangu, malavidavi tu ndiyo yanayonifanya nigote nanga kwa kikongwe
     
Loading...