Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa Loliondo akipotea ghafla

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by amba.nkya, Mar 28, 2011.

  1. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Imagine, Babu wa Loliondo akapotea ghafla na kwenda kusikojulikana na kuacha ujumbe kwamba "Nimegundua hiyo dawa ni sumu ambayo huua baada ya miezi 6 maana wanangu 3 wamekufa kwa mkupuo, kwa kuwa wao ndio walianza kunywa kwa majaribio, nimeamua kutoweka kuogopa kipigo kutoka kwa wananchi wenye hasira kali" Je, nini kitatokea ndani na nje ya Tanzania?
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    bora iwe inaua, ikiwa inatia uchizi usiotibika, maaskofu, wanasiasa, wafanyibiashara, watawala....!!!????
     
  3. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uchaguzi mkuu utafanyika kwa maana viongozi wengi wamekunywa.
     
  4. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kiama ambacho sijakiona maana hata wenye mafua woote loliondo
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwanza tungekuwa hatuna viongozi kuanzia mkuu wa kaya mpaka balozi wa house ten ten,halafu sipati picha hao wa kiroho ingekuwaje?
     
  6. zagalo

    zagalo Senior Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    vp akiacha ujumbe kuwa ambao hawajanywa watakufa baada ya miezi sita?
     
  7. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Raisi kikwete atakuwa na kazi ngumu ya kuteua tena waziri mwingine wa nishati na madini, waziri wa maliasili na utalii, wakuu wa mikoa ya Mwanza na shinyanga. Naona chama cha NCCR watafanya uchaguzi wa m/kiti mpya.
     
  8. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli tunajua long term effects za Kikombe?
     
Loading...