Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa loliondo afiwa na mwanae!!polen wafiwa;hivi bibi yuko wapi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 27, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Umati wa watu umesema utaombolez kifo cha mtoto wa babu kwa matanga mpaka atakaporudi ijumaa kutoka babati alikofiwa na mwane miaka 43
    wakiongea kwa uchungu wamesema wanasikitika sana kuona msiba ukifikwa kwa mtu mkubwa kama huyu kutoka kwa mungu..hata hivyo wamechangishana kusubiri kumkabidhi babu hela zake za rambi rambi...

    Sijui atapokea???

    Kwa wanaomjua jamani babu lazima awee na bibi sijui bibi yuko wapi jamani nimejaribu kuangalia waangalizi wake naona vidume tu..babu embu tujulishe jamani tumekuja hapo lakini tunamiss bibi yetu!!
     
  2. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchokozi tu Umwone bibi ili iweje? weee vipi????
     
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mbona unaonekana kama unamkejeli Babu? Acha hizo bana.
     
  4. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkewe alishafariki pamoja na mtoto mwingine, na wajuzi wnasema hilo lilitokea kipindi kifupi kabla hajaamua kusikiliza wito wa kutoa dawa hii
     
  5. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    nampa pole mzee wa kazi
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole babu
     
  7. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pole babu..!
     
  8. s

    seniorita JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Babu alishafiwa na mkewe na mtoto mwingine tena; kazi ya Mungu...Mungu amtie moyo na kumfariji
     
  9. R

    Reena Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole babu
     
Loading...