Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

babu wa kikombe aibukia mbagala

Discussion in 'Entertainment' started by fimbombaya, Apr 18, 2011.

  1. f

    fimbombaya Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    jamani kuna mtu mwingine ameibukia maeneo ya mbagala kimbugi na kudai ameoteshwa ili aweze kutibu magonjwa sugu ikiwemo ukimwi.tiba hii imekuwa tofauti na ile ya loliondo kwa kuwa ghalama yake ni sh.100 na hutolewa kwa watoto na watu wazima.habari za kina kutoka kwa majirani wa mtu huyu ni kwamba alikowa bangi m2 na alikuwa konda wa daladala.pia ye anadai ni zaidi ya babu mbagala. na watu wameanza kunywa dozi.
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwisho watanyweshwa gongo!
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bora gongo.. tunakoelekea sasa ni watu kunyweshwa m*vi tu!!!:alien:
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Mods peleka huu uchafu jukwaa husika..........watu tunafikiria mambo ya msingi sasa wewe unaleta mzaha hapa...kwanza umepost kwenye jukwaa lisilo lake...peleka kwenye JF doctor...
     
Loading...