Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu Tale wa TipTop Connection adaiwa mchawi!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wambuzi, Dec 28, 2011.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nasikia huyu boss wa Tip top connection ni mchawi balaa.... huwa anatembea na kibegi chake hivi hakiachi hata awe anaenda wapi..

    Jaribu kuchunguza hata wewe.. msanii yeyote atakayeingia tiptop na baadae kujitoa ndo unakuwa mwisho wa career yake, yaani lazima apotee hata kama atajitahidi vipi.. angalia MB DOGG, PNC, Z ANTO, PINGU, KEISHA na sasa KASSIM ambae ameondoka juzijuzi huyu bado anasikika kiaina ila inasemekana muda c mrefu atachuja.. chunguza
     
  2. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo?
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    kwahiyo uchawi dili
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    wala si uchawi mkuu,kuna ka mtandao wametengeneza hawa wanyonyaji stelingi wao Ruge!
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hii ishu inahusiana sana na Ruge kuliko hata huo uchawi unaouongea.
     
  6. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Shindwa na ulegee :shock:
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    the guy is a good leader, good manager na good promoter... wakiondoka wanakua hawana guidance na sapoti... mziki wa bongo uko corrupt ndio maana siku hizi unamsikia tena J-moe msanii asiye na nyimbo mpya nzuri lakini his alliance na clouds inamnyanyua, same with sele au prof jay...

    babu anafanya kazi kwa niaba yao na hayo mavumba yote anamaliza yeye, sasa akina cassim wakitoka wanadhani ni rahisi... its like in soccer, kuna akina teves alfu lela u lela lakini hawana good agents... hebu jiulize mtu kama andy carrol liverpool anauzwa bilioni 70 na akina suarez wanauzwa bilioni arobaili

    it music (worldiwde) agents/managers/label and promoters are the game changers and the magic dealers

    cassim akirudi leo utaona anaibuka, kwani hata kazi yake inakua na better peer review from the whole tiptop

    btw z-anto, mb dogg, cassim sio watu wa kutisha sana but they are good in a certain evnvironment...

    unapomuona sugu pale alipo juat amepambana sana sana.... au angalia tu mtu kama necha (kuibuka kwake na kuzama kunategemea sana nani yupo nyuma yake
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kijana mdogooo! unakuwa na imani za kifala!!!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kudos mkuu MTM...
     
  10. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    ila kiukweli bab tale anakamtandao na redio ya wafu maana kila msanii anayejichomoa hata kama ni mkal vp lazma kwenye gam apotee.na mchango mkubwa wa kumpoteza hufanywa na hiyo redio
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja.
     
  12. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duuuh imani hizi bado zipo kumbe?????? sikutaraji kukuta mitazamo hii humu
     
  13. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    babu tale na said fella wote si wachawi ila ruge anawatumia vizuri!
     
  14. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    great thinking....
     
  15. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Haya tena Dongo Janja ndo huyooooooooooooooooooooooooooooooooo..... sidhani kama atasikika tena.. yaani hili lijamaa hili.. mh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kutembea na kibegi ni uchawi?
     
  17. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Babu tale ni tawi la ruge.
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyu Ruge na hiyo Radio yake ni Wasaliti wa kazi za Wasanii.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Naomba mwenye cv ya ruge aimwage hapa,maana nae analalamikiwa sana na wasanii!
     
Loading...