Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu Seya na wanae; Ooh! My God...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Slave, Jul 13, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Leo hii mida hii nimesikiliza wimbo wa huyu mzee babu seya roho imeniuma sana pale nilipo kumbuka kwamba alifungwa kwa kosa la kunajisi watoto.pia nakumbuka jinsi kesi yake ilivyovuta wengi kufuatilia kesi hiyo.hiyo yote ni kutokana na utata wa madhingira ya huo ubakaji.jambo la msingi kwenu wana jf ninaomba tukumbushane hasa kwa wale wanaoifahamu kwa ukaribu familia hii
     
  2. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu hakubaka mbona wote tunajua chanzo? kumbuka wimbo wake wa "SALIMA" ndio uliomponza mwenye masikio na asikie the home of great thinker.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ah wamedhulumiwa nafsi zao lakini iko siku mwenyezi mungu atawadhihirishia ukweli,kwani hakuna dhiki wa dhiki na mungu ni wetu sote muhimu ni subra.
     
  4. L

    Leornado JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Babu Seya messed up with da wrong person by hanging out with his chicka....

    Kinachiniuma ni jinsi wanawe wa kiume walivyomalizwa kwenye ishu hii. Hata kama wataachiwa huru, thier lives are already ruined.

    Malipo ni hapa hapa duniani.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,067
    Likes Received: 6,743
    Trophy Points: 280
    asee nimeumia saaana ningejua nisingefungua thread hii
    hivi yule mwalimu walimlipa kiasi gani kusema
    uongo ?na kwanini yule mwalimu
    yupo huru wkt nayeye alikuwa anawapeleka
    hao watoto kwa mujibu wa magazeti?
    ila what goes around comes around
    hata kama si kwa stail ya babu seya loool
     
  6. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    adhabu imekuwa kubwa sana kuliko kosa if this is the case 'cause hakumfunga na kamba bali aliufuata mwenyewe kwa hiari yake na babu akawa anajigawia.

    sema ile dedication nayo ilichangia adhabu kuwa kubwa "seya tukoke woteeee wasema uko wanguuu......" wakati si wake -- ha ha ha
     
  7. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesahau kuwa money talks?
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Kuna habari kuwa hata nyumba zake zote ziliuzwa ili kulipia fidia ya wale malaika, tupeni habari kama ni ukweli.
     
  9. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Dadavua kiduchu kuhusu hilo Jina maana naona linafanana na la DADA MKUU
     
  10. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Anayeifaham hii ishu kavip aidondoshe hapa nina ham xna ya kuijua kiundan kidogo
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Mbona me celew chochote wakuu,kwan babu seya c alhukumiwa maisha kwa kosa la kuwaingilia kimwil watoto wadogo,au kesi yake ilipikwa?naombeni mnifumbue macho mwenzenu.
     
  12. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani huu wimbo ulimlenga Salma??? Tafadhali fafanua mkuu
     
  13. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh mkuu inaweza kuwa kweli eee!, maana nimesikia siku nyingi hizo fununu za hilo bifu lakini bado sijalipata vizuri.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alilipwa pesa za vocha na nauli ya daladala tu
     
  15. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wekeni hizo ishu bas mbona tunabaniana? Tufumbueni macho wenzenu
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna haja ya kumuonea huruma mbakaji. Hivi angekuwa amefanyiwa mwanao ungefurahi? Hii adhabu nadhani haimtoshi, watu wa aina hii hutakiwa kunyongwa tu.
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    sawa bwana jaji!
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    msitukumbushie machungu haya
    wahenga husema "kila mla cha mwenzie na chake huliwa".........
    :dance:
    vilevile kila chenye mwanzo hakikosi mwisho.
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    nani aliye waona hao watoto?
    mwl aliyekuwa anawapeleka mbona hakushtakiwa?
    mbona hakuna ushahidi wa daktari?
    .........................
    ...........................
    ...............................
    mwenye nguvu mpishe!
     
  20. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,958
    Likes Received: 2,409
    Trophy Points: 280
    Mbona mnaanza kunikumbusha ile kesi ya mauaji ya yule mama wa Makambako aliyehukumiwa na Mh. Jaji Werema sasa!
     
Loading...