Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu na serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Najijua, Apr 28, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Najiuliza serikali ina ajenda gani na babu wa Loliondo, ifike wakati apewe Ulinzi na kutumia magari ya serikali?
    Wataalamu wangapi na wakuu wa idara nyeti za nchi hii hawapewi hudma na unyeti anaopewa babu?

    Au serikali imeoteshwa kumlinda na kumbeba? Nasema haya kwa kuwa jana amepelekwa Babati kuhudhuria msiba wa mtoto wake kwa gari la Halmashauri akiwa chini ya Ulinzi wa wana usalama na polisi kuelekea Babati.
     
  2. J

    JABEZ Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoto zingine zinalipa, we acha tu!
     
  3. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Sio vibaya pia kujua ni fedha kiasi gani, Halmashauri inavuna kutokana na Babu kufanya huduma ndani ya wilaya hiyo.
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mzee, suala la Babu lazima uliangalie kutoka pande mbalimbali. Kwa wengine babu ni mganga-mponyaji, kwa wengine babu ni chanzo cha mapato/ uchumi. Nadhani uhusiano wa babu na serikali uko zaidi kwenye uchumi. Halmashauri na wenyeji / wafanya biashara wa maeneo hayo wanajipatia mapato ya kodi kwa njia ya babu. Huyu ni wa muhimu sana. Lazima alindwe kwani ni investment kubwa. Ni chanzo cha ajira na mapato.
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Babu ni zaidi ya hao ulio wataja kazi yake inaonekana na imeigusa serikali
     
  6. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wangapi wana investements za kuingizia nchi mapatao makubwa kama TCC na TBL mbona hawapewi ulinzi?wangapi wanafanya uponyaji na utabibu na hawathaminiki?wako wapi Tz Heart Institute na Dr. Masau, serikali inapeleka wagonjwa wa moyo nje bado?au ni sera ya serikali na babu kwa sekta ya Afya?
     
  7. d

    ded2010 Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amini usiamini babu ni tofauti inabidi apewe ulinzi madhubuti hawajakosea.
     
  8. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    utofauti wake ni upi?
     
  9. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    .
    Babu ni kitega uchumi cha serikali bila kuwekeza mtaji.
    .
     
  10. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bruker peleka hoja yako PCCB kuwa serikali inatumia vibaya rasilimali fedha ambazo ni kodi ya watz then jibu lake litakuwa hivi kila raia ana haki ya kulindwa na kuhakikishiwa usalama na serikali hasa pale inapoitajika kwa lazima kama hutak kuamin kasome katiba. kama umechukia babu kupewa ulinzi nenda kwa sheikh yahya amroge.
     
  11. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    shk yahya hamuwezi Ambilikile kwa uchawi! Unajua babu ndie mkuu wa wachawi EA. Babu anajini mkubwa sana huwa anamjia usingizini, mwenyewe anamwita Mungu.unaona hata serikali kairoga! Inafanya anavyo taka. Sijawahi kuona serikali inayo support ushirikina duniani, kama chazo mapato mbona kina nengi na bakharesa hawajapewa ulinzi.
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    jamani huyu babu ananivutia ile mbaya. Lazima nifanye mchakato niwe mamsap wake maana sijamsikia bibi tangu nianze kumsikia babu
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Biashara kubwa inafanywa na vigogo huko Loliondo hasa ya usafiri. Uwanja wa ndege wa Arusha daima una chopper za faster za kwenda Loliondo. Unazani ni wamachinga wenye hizo chopper? Lazima wamlinde. Viongozi wenye Landcruzer nao zote wameziamishia kwenye trip za Loliondo!
     
Loading...