Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu Mwizi,wenye magari muwe macho!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sizinga, Jul 14, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Anavaa kanzu nyeupe, na anadai anumwa mguu kawekewa chuma na pia ana kisukari!!
    yeye hana makuu, anajigongesha tu kwenye gari lako then anaanguka, badae anataka umpeleke
    hospitali then anakuomba hela kwa madai ww endelea na mihangaiko yako tu!!

    Kuna jamaa keshaliwa Tsh 50000 na kuna mdau mmoja alitoa ushuhuda hapa jamvini yaliyomkuta
    Kariakoo, anajigongesha kwenye kioo then anataka umpe hela!! wenye magari kuweni macho na huyu
    mwivi!!

    Jicho lang'ombe Power Breaakfast imeeleza story 2 za watu kuibiwa ha huyu bwana!! Ni mwivi mkubwa!!
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    sasa kama unatoa mwenyewe nadhan sio mwizi anatumia akili ..yaani mwenyewe mfukoni..msimseme jamani babu wa watu
    yupi bora huyo mnaetoa mfukoni wenyewe ama rostam anaeiba bot nawenzake mafisadi
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiii story ipo siku nyingi sana huku mjini!sio babu tu, kuna vijana pia!mimi ilishanitokea hapo karibia na DIT kijana kajigongesha!mimi nilichofanya nilishusha kioo kidogo tu nkamwambia hiyo kazi nishaifanya sana kwa hiyo awadanganye wengine!nkamwambia ainuke hatak nitamkanyaga na gari!mbona aliinuka akachapa mwendo?halafu wakati anajigongesha kunakua na vijana wengine pemben wanasubiria u panic wakuibie laptop,simu hela kama unazo nk.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    mjini shule bana.
     
  5. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yuko kazini, akiaaga mkewe nyumnabi anamwambia anaenda kazini kama ww na mm tunavyofanya. Ni kama Nurse hospitalini kuomba rushwa kabla huja tibiwa/kusikilizwa na Doctor. Hapa mjini bana; huyo mzee labda ana watoto pia.... U need to do what has to be done to survive in town!!
     
  6. A

    Anold JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja siku ajigongeshe kwangu aone kitakachomtokea!!! anakuwa maeneo gani nimlie timing?
     
  7. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sasa hivi matapeli wamezidi na vibaka wameibuka upya. sijui tunakwenda wapi. polisi wanasema tuwapeleka mahakamani ,mahakama huwaachia na kurudi kuja kubuni staili nyingine za wizi. hakuna sababu ya kumhurumia usiyemjua tusiwe sana wasamaria. shukrani yake kulizwa. idara ya ustawi wa jamii inafanya nini isiwahudumie hao omba omba?
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ana akili sana huyo muzee big up ubunifu kama huo ndo kina rostam waliufanya mwaka 2005 na kuneemeka kila mbuzi anakula kwa urefu wa kamba yake mazee
     
Loading...