Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu mwasapile na gazeti la mwananchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tindikalikali, May 15, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Toka iibuke tiba ya huyu babu, gazeti la Mwananchi limekuwa likiandika habari hizo kila kukicha. Mwanzo walikuwa wakiifanya habar kuu na sasa wameamishia kurasa za ndani na kuianzishia makala. Je gazeti hili limeingia mkataba na babu?
     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kuna mgao wanapata.
    Babu is not alone!
    Babu is a system hata hapa jf kuna watu wa babu.
     
  3. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwananchi like anyother bizppl walikuwa wanafuata upepo wa wateja wake, story ya babu ilikuwa hot then thats y was in front page, jinsi umaarufu unavyopungua na umuhimu unapungua pia.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Mwananchi wameuza hisa na kwa taarifa yenu babu kanunua hisa zote za Dar es Salaam Stock Exchange za gazeti la Mwananchi.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Labda niwafahamishe mapya!

    Habari za Babu zilikuwa kwenye hibernation tu, lakini hazijapungua umaarufu, na babu anazidi kupaa!
    Kwa TAARIFA zenu, ni kwamba sasa hivi JWTZ wako Samunge wakijenga kambi ya kudumu huko chini ya Brigadia Kisamba!

    Lakini nikuibie habari kuwa kuna marais kadha wa nchi kadha za Africa Ulaya Asia na America wameconfirm kuja katika siku za usoni KUPATA KIKOMBE, ndiyo maana hata serikali imeamua kupaimarisha eneo la SAMUNGE, hususan kwenye nyanja ya Usalama!
    kWAHIYO WANAOTEGEMEA UMAARUFU WA BABU UMESHUKA wafikirie UPYA usahihi wa mawazo yao!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i thought babu amelionya gazeti against kufungiwa
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wame comfirm wapi? au niulize wame comfirm kwa nani? au labda suala liwe wamecomfirm kwa njia ipi?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Habari zako Gaijin...mzima?
    Hiyo unayotaka ni PURE Intelijensia!...sitojibu!
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Asante baba .....umeeleweka :]
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Isiwe intelijensia ya said mwema na wanae tu!
     
  11. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    afadhali wewe umeuliza. PJ ni kama marketing officer if not director wa babu. Kwakweli siku hilo la marais kufika huko likitokea mh itakuwa kali.
     
  12. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahahaha....bongo tambarare! Kila mtu ana intelijensia! Kwa nini msiwe na intelijensia ya kuanzisha viwanda?
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Sidhani,..ila nafikiri watakuwa wamevutiwa na habari zake.
     
Loading...