Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu Mwasapile aungana na Rostam

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KAUMZA, Mar 30, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hatimaye mch. mstaafu mzee Mwasapile ameungana na mbunge wa Igunga Bwana Rostam Aziz kwa kuwataka wagonjwa wanaopata tiba ya "kikombe" kuendeleana dawa za hospitali kama kawaida.

    Hili limejitokeza wiki chache baada ya mbunge wa Igunga Rostam Aziz kuwataka wapiga kura wake wasibweteke na dawa za BABU na badala yake waendelee kutumia dozi ya hospitali, na kutoa ushuhuda kuwa ndugu zake watano wametumia "KIKOMBE" na bado wanaendelea kusumbuliwa na kisukari.

    CHANZO: gazeti la Mwananchi
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo ID yako sishangai uliyoyaandika!
    Always nonsense!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hajauungana na huyu fisadi,

    Babu anasema watu wanapona, fisadi anadai hawaponi.
    wapi na wapi ?
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,462
    Likes Received: 9,195
    Trophy Points: 280
    Mpaka leo sijaona ushahidi wowote wa Daktari na mgonjwa wake, kuwa huyu nilikuwa na mtibu UKIMWI au Kisukari, kabla ya kwenda kwa babu vipimo vyake hivi hapa na baada ya kwenda kwa babu vipimo ni hivi hapa, Negative. Na baada ya miezi mitatu bila kutumia dawa za hospital bado negative, baada ya miezi sita bado negative, baada ya mwaka bado negative.

    Nikipata hizo data, ndio ntamuamini na kumuunga mkono amteteae babu. Kwa sasa namuunga Mkono RA na mimi nasema ni kiini macho tu.
     
  5. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    MAJIMSHINDO!,ni vema kama wewe utakaa na hiyo imani yako,na pia waache wenzio wamuaminio babu na tiba yake wawe huru na imani yao.HESHIMA kwa imani za wenzio ni msingi bora katika maisha ya dunia hii tupitayo.
    Rostam naye tumuache na imani yake ya kifisadi na wote tusubiri hukumu yetu itakapofika kila mtu kwa yale aliyotenda.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    at least amepata moja ya mia kwa mara ya kwanza kuungana na mkristu kwa chochote
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,462
    Likes Received: 9,195
    Trophy Points: 280
    Nawe ukae na imani yako, yangu kuhusu babu nimeiweka wazi hapo juu.

    Na huo unaosema ufisadi wa RA sijauona ushahidi mpaka leo, naona porojo tu. Jee, unao ushahidi utujuze humu JF. Au kama unao wa ukweli kwa nini usimshitaki?
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Nilichosikia ni kuwa babu amewaambia wagonjwa wakienda kwake wasiache kubeba dawa zao watakazokuwa wakitumia wakati wanasubiri tiba yake
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    na hyo nayo ni Mungu kamwmbia au?
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Husomi magazeti wewe ndo ungejua. Mgonjwa wake wa kwanza alitoa ushuhuda na daktari wake pale Wasso alielezea kushangazwa na kuongezeka kwa CD4 za mgonjwa wake ndo ikabidi wamuulize siri yake.
     
  11. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nachelea kupigwa ban ila hii nayo c**p!
     
  12. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Yaelekea na wewe unatokea HABARI CORPORATION,ndio maana huelewi-elewi hivi.
     
  13. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "ya mungu muachie mungu". Ya kaisari mwachie kaisari"
     
  14. anania

    anania Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu usiamini kila unachokisoma ,kwa sasa naombeni tuwe akina Thomaso wa kipindi cha yesu.

    Yanayoandikwa kwenye magazeti sio yote ya ukweli,ni kuuza magazeti tu.bila shaka tunahitaji mtu aliyethibitishwa kuwa na magonjwa husika kabla na baada ya kupata kikombe tuifuatilie afya yake mpaka mwisho .

    Lakini hii ya yule kasema hivi na mwingine vile.haitufikishi popote.Hlafu watu matapeli siku hizi wanakuja na kichaka cha dini,unakumbuka DECI.

    Na je tuamini shuhuda zote zinazotolewa makanisani?Vipi kuhusu misukule kwanini siku hizi haifufuliwi?.Kila kitu kinafanywa kwa masilahi ya watu husika.Babu leo ni bilionea na bibi wa tabora keshokutwa atakuwa bilionea nhalafu wanapotea ghafla tu.

    Turudi nyuma kipindi cha Tekero alivuma sana,akaja Mwandulami ,hao wote walikuwa wanasoma majira na nyakati na kuwaibia wananchi wa Tanzania wenye gonjwa kuu la ujinga
     
  15. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Usichakachue habari. Hata baada ya tiba
     
  16. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio tabu ya kusikiliza radio mbao,babu aliongea vingine na wewe unatueleza vingine,achana na maneno ya kwenye kahawa.
     
  17. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,599
    Likes Received: 3,930
    Trophy Points: 280
    nawe uwaache wanaoamini kuwa babu ni tapeli SAWA?
    Halafu tubandikie hapa ufisadi alofanya ROSTAM usilete longolongo.
     
  18. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Watu walio kwenye payroll ya Rostam utawajua tu kwa hoja zao!!!!

    Shame on you Elungata!!!!

    Tiba
     
  19. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani we unaemtetea Rostam,ungekuwa huku kwetu kanda ya ziwa sijui?
     
Loading...