Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu mjamzito

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, May 29, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    siku ya kwanza:
    mtoto-mama angalia yule dada tumbo lake kubwa kama nini
    mama-sawa yule ni mjamzito
    mtoto-aaa! Sawa mama

    siku ya pili:
    mtoto- mama angalia babu yule wa kiarabu mjamzito
    mama-hapana babu siyo mjamzito anakitambi
    mtoto- sasa nini tofauti ya tumbo kubwa la dada yule wa jana na huyu babu?
    Mama- nyamaza huna adabu niulize mashwali ya shule na si upuuzi wako!
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...

    Near by Tunduma Mbeya.
     
Loading...