Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

babu Loliondo ni mbinu ya ccm kumfunika slaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUWEKANE BAYANA, Mar 12, 2011.

  1. T

    TUWEKANE BAYANA Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tokea babu wa loliondo atambe magazeti dr slaa amesizi kutokea katika front page za magazeti.. Ndo ujue kama wabongo wanapenda mambo ya kidaku kuliko maendeleo!
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tatizo letu wabongo ni kuwa Mbayuwayu, likitokea jambo jipya hata kama halina uzito huwa tunaacha na kulisahau la muhimu zaidi kama Dowans n.k, Ni watu wa kusahau haraka sana na CCm wanalijua hili vizuri sana, ndio maana sio kazi ngumu sana kwao kututawala.
     
  3. T

    TUWEKANE BAYANA Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wewe umeliona hilo! @ shomari
     
  4. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbukeni Duniani janga la Ukimwi unaongoza kwa kuua watu huku kwetu Barani Afrika tena kusini mwa Jangwa la Sahara na Tanzania ni miongoni mwa nchi zilizopo upande huo, Pili moja wapo ya tatizo lisababishwalo na ugonjwa wa kisukari ni upungufu wa nguvu za kiume na kwa mwanaume wa kiafrika kukosa nguvu za kiume ni balaa kuu. Hivyo kujitokeza BABU WA LOLIONDO kudai anatibu magonjwa sugu ikiwamo na hayo niliyoyataja ni lazima AFUNIKE HABARI ZOTE yaani habari nyingi zitafunikwa, mi nakwambia tutakuja shtukia GADAFI keshatolea madarakan huko LIBYAi sisi hatuna taarifa maana bado tupo na CD yetu ya LOLIONDO maana ndio inayouza kwa sasa
     
  5. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo ni kweli,lakini kwa sasa ndiyo habari moto iliyopo,ipe muda itachuja tu, serikali imesharuhusu babu aendelee, kwa sasahivi hakuna migongano tena, sasa media zitaandika nini? kuwa watu wameenda, au wamepona , maana vyote vinaeleweka....
     
  6. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naloli pumbavu sana nimecheka nusu nijikojolee
     
  7. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu nawe heding yako pia inaonyesha udaku.Ni kweli kuwa magazeti yote yanahangaika na Loliondo kwa sasa,na mambo yote ya muhimu yamesahaulika.Lakini usiniambie kuwa hii ni mbinu ya CCM...Lets be serious
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kweli aisee. Mabomu ya g.mboto yenyewe tushayasahau.
     
Loading...