Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu Loliondo azidi kuvuma Ng'ambo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msharika, Apr 3, 2011.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani hapa nagasaki university kuna maprofessor 4 wanajiandaa kuja huko kupata kikombe. wanamatatizo mbalimbali , ikiwepo pressure, kisukari na kjogoo kutopanda mtungi.
    Pia Kenya wameamasika sana na wanamiminika sana.
    angalia hapa: Daily Nation: - DN2 |Africa
     
  2. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waje tu wawahi foleni,
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kikombe cha Babu Hoyeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!! Wangekuwa ni wakenya Babu angefahamika dunia nzima lakini kwa wabongo kama kawa publicity ni zero!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hv WanaJF! Hv hawa jamaa walikujaga kupata kikombe? Mwenye kujua hebu twendeni pamoja angalau 2juwe km walipataga kupona.
     
Loading...