Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu loliondo atabiri kufa jumatatu ya pasaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TATE, Mar 15, 2011.

  1. TATE

    TATE Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imesikika leo kwa mujibu wa redio clouds fm. Sina taarifa zaidi kwa kuwa miye mwenyewe nimedokezwa na mtu.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mmeshaanza kutaka kujustify mauaji ya babu, ametishia biashara za wengi...Kakobe, Ndodi, waganga uchwara wote
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    am not so sure with this information,lets wait and see
     
  4. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    radio ya udaku radio ya wafu hata habari zao ni za udaku na wafu wafu...
     
  5. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    :smash::smash:
     
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mmmh! kweli mganga hajigangi!
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Yaani katika posti yako hii kidogo kama nilikua nimeshaanza kuiamini! Lakini nilipoona neno REDIO CLOUDS FM!!! Craaaap:crazy: Endelea kuwasikiliza kina Kibonde na hiyo redio yao ya kibishoo!
     
  8. TATE

    TATE Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elewa hii si kwa mujibu wangu, ila nimedokezwa na mtu aliyekuwa anasikiliza redio hiyo, ndio maana nimeweka kama tetesi, kama kuna mtu anaweza ku verify hii habari, please do.
     
  9. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    clouds cku hiz ni wazush na information zao ni za kipuuz mara nying wakiongozwa na mjinga jinga wao kibonde
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    yaani ulivyotaja tu clouds nkasikia kichefu chefu
     
  11. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama kweli babu kasema hivyo then akaonwe na mtaalam wa magonjwa ya akili...mnh :ballchain:
     
  12. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huu ni uzushi. Hakukuwa na news item kama hiyo kwenye Clouds. Hebu mods ondoa hii kitu.
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mijitu minginne bana
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    bora babu afe wakati foleni imepungua
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Babu sasa anavuka mipaka(lakini kama ni kweli)
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Basi nakutuma nenda kamshauri huyo jamaa yako aache kusiiliza hiyo redio clouds!
     
  17. TATE

    TATE Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwako wewe tatizo ni source ya habari au ni kama habari yenyewe ni ya ukweli?
    Wengi watalia LMAO!
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    una wazimu ndugu?
     
  19. TATE

    TATE Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini unaniuliza hivyo ndugu, au kwakuwa habari haijakufurahisha? nimeshasema nimesikia tetesi kama kuna mtu anaweza kuverify habari hizo kama ni ukweli afanye hivyo.
     
  20. i

    imara Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie babu kuwa apige kikombe kimoja atakuwa safi
     
Loading...