Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu Loliondo Apimwe Akili

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Technology, Apr 18, 2011.

  1. T

    Technology JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hivi Serikali imefanya initiative zozote kumpima akili Mchungaji Mwasapile na je ni mtu anaetumia madawa ya kulevya au laa. Ni hatari saana kumuacha aendelee na huo mchezo wa kuwapa watu dawa ambayo inaweza kuja kuathiri afya za watu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Smellie smelling thread!
    Hakuna hata pumba kwny hii thread, maana pumba zina faida ya kulisha nguruwe!
    Kama una wajukuu wahi nyumbani ukacheze nao!
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Kati ya babu na serikali ikiwa ni pamoja na wewe ni nani wa kupimwa akili?
    Waandamizi wa jk wameshapata kikombe na sasa ni zamu ya waandamizi wa Kibaki kama ulivyowashuhudia kwenye foleni kuanzia .ajuzi.
    Kwa uzoefu wako wewe, katika mambo yahusuyo imani ni nani aliwahi kupimwa akili?
    .
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kweli kabisaaa,mtu anayesumbuliwa na halucinations ni mgonjwa wa akili,pia ana delusional beliefs kwamba yeye ana superior powers ni charasteristics za pyschosis....bahati mbaya haya magonjwa ya akili hayajapewa mwanga wa kutosha ndio maana babu wa watu kapewa attention zaidi badala ya kupata medical attention.:alien:
     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Kati ya babu na serikali ikiwa ni pamoja na wewe ni nani wa kupimwa akili?
    Waandamizi wa jk wameshapata kikombe na sasa ni zamu ya waandamizi wa Kibaki kama ulivyowashuhudia kwenye foleni kuanzia .ajuzi.
    Kwa uzoefu wako wewe, katika mambo yahusuyo imani ni nani aliwahi kupimwa akili?
    .
     
  6. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada ameongea kitu hapa, nimesikiliza taarifa ya habari ya ITV saa mbili, babu alihojiwa kuhusu watu wengine kutoa vikombe, majibu yake yalinipa picha kuwa babu amekaa kibiashara zaidi. Yeye si mtu wa kwanza Tanzania kuanzisha mitishamba, hivyo kitendo cha kuwakemea watoa vikombe wengine tena kwa lugha ya vitisho kote huku ni kujihami kulitetea soko lake.
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Sasa achunguzwe akili babu...au watu wanaomfuata kupata kikombe.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    naunga mkono hoja , anaebisha aje hapa na hoja bila jazba, babu apimwe akili
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wote lol
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    babu apimwe akili , Paka Jimmy umeskia
     
  11. M

    Mzee wa Upekuzi Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani jamani Loliondo mmelazimishwa kwenda? Si nyie wenyewe ndiyo magonjwa yenu ndiyo yanayowapeleka kwake, yeye ameshasema hakubandika bango popote pale ila ni uponyaji wake! Hakuna sababu ya kumpima akili, ila kama utaki usiende.
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sipati picha siku ikijulokana babu alikuwa na matatizo ya akili hhahahaahaaaaah!
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahahah shosti wengine wameenda na mahelikopta kwa babu watajiona zinga ya mabwege...hahahahah
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hili taifa zima la tanzania linahitaji kupimwa akili inkluding JF members. bisheni!
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wote walioenda na babu wanahitaji kupimwa akili
    ila hao wagonjwa understandably wameenda out of desperation!
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Eh me sijawahi kuona tangu nizaliwe,eti mganga amfate mwenye shida,babu hajamuita mtu wanaenda wenyewe bila kuitwa,nenda ukaongee hayo maneno samunge,uone utachokipata.
     
  17. M

    Mwera JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu babu narudia tena ni mwizi natapeli mkubwa,anatakiwa ashtakiwe na aende jela kwa utapeli nawizi.
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa ni wewe umegundua "deal" la namna hiyo na unapata watu lukuki ungedai sh 500 ya Bongo halafu bado uigawe? Sasa pesa itaipata wapi (kama nia yake ni kupata pesa - kumbuka the old man retired 10 years ago na kaanza huduma yake less than 3 years ago) kama mia tano yenyewe unayoipata unaigawa tena?

    Muite jina lolote, lakini si la kutafuta pesa. Jitahidi kutafuta namna ya kumchafulia jina if you must lakini hiyo uliyoileta hapa it does not add up. Unless unadhani kila mtu anaweza kukusikiliza bila kufikiri (Kama chama cha wenye magamba)
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Wengi watakana kuwa hawakunywa dawa ya babu.
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Chuki binafsi hata vyombo vya habari jamaa asikilizi?wakati serikali ishatoa kauli yake juu ya dawa ya babu!TFDA,NMRI Wameishasema na wakasema huo mti wa dawa nisumu kweli ila kwakuchanga na dawa nyingine sumu hakuna!!
     
Loading...