Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu loliondo aleta taabu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nzom, Apr 10, 2011.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika hali isiyo ya kawaida kitendo hiki cha kupokea tsh 500 na kusababisha mzunguko wa pesa hiyo kupungua kwani hapeleki bank na amekua akiziweka basi je nini kifanyike
     
  2. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe umeziona za Babu tu?
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kazipeleka saccos pesa zote, labda hao saccos ndo wanasababisha 500 zipungue
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    umetafuta mia tano ukakosa kabisa?.....
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Watu wengine bwana...Yani nimepoteza muda kufungu hii thread nikadhani kuna la maana kumbe tope tupu.......................sasa wewe unaitaka mia tano ya nini? kama una elfu 1 na kuendelea si unaweza kununua bidhaa au huduma zinazouzwa kwa shs mia tano.
     
  6. G

    Georgedastan Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapo wengi ambao hawapeleki maelfu ya fedha bank sio babu2 ...! Mwacheni musimsumbue babu..Ataacha kuwapa dawa oohoo!!
     
  7. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,397
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Sio lazima kutupia thread hata ilmlad umepost ndg, umejaribu kujiuliza ni sehemu ngap ya noti za Mia tano katika TZ zlizopo kwenye mzunguko Babu kazi hodhi? Sio issue hiyo. Usijenge chuki,ni mtazamo tu!
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii nyuzi sijui ni ya katani au ni ya mgomba
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Crap!!
     
  10. G

    Georgedastan Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali mia tano ipotee na wa2 wapone... Mukikosa dawa mwalalama, mukipata dawa mwalalama. Kizuri ni kipi??
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa mmoja hapa jf alikuwa na sign ilisomeka hivi MIAFRICA NDIVYO ILIVYO
     
  12. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata mia 5 unaitolea macho mbona milioni 152 za Richmond hukuongea
     
  13. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Watu wengne bwana... Huyu jamaa inawezekana ana LTC ( Low Thinking Capacity.)
     
  14. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daa kiukweli heading na kilichomo ndani mie nmechoka mwenyewe ila huyu jamaaa nina hofu na Mental capability yake
     
  15. s

    seniorita JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Needs help for sure, why query 500?
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Tuchapishe nyingine..... au tufungue bank kuleee
     
  17. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :A S 2152:

    Chijana una matatizo kabisa wewe........we sema umeishiwa hata nusu ya mwezi haijafika......punguza idadi sio kulia 500 huzioni, njoo kwangu utaziona ninazo nyingi tu....au na mie utasema naziondoa mzungukoni?? tehetetehheeee
     
  18. M

    Maimai Senior Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    acheni chuki kwa babu ngoja auditors wamalize kazi yao
     
  19. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LOL imedimika yenyewe au na ndg zake buku na kuendelea kwa hiyo wewe unasimbi tu ? Ha ha kaziuze kwa makonda na wauza maji
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Na bado ukaendelea kupoteza muda wako kwa kuandika hii post
     
Loading...