Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu LOLIONDO akabidhiwa simu na AIRTEL

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Apr 13, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145




    [​IMG]Mchungaji Mstaafu Ambilikile Mwasapile akipokea zawadi ya simu
    iliyotolewa na Kampuni ya Simu ya Mikononi ya Airtel hivi karibuni mkoani humo,anayemkabidhi ni Meneja wa Biashara wa Airtel Mkoa wa Arusha ,Pascal Bikomagu kulia ni DC wa Wilaya ya Ngorongoro Elias akishuhudia tukio hilo. (Picha na Airtel

    SOURCE: JESUS IS LORD
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Babu si alisema hapokei zawadi? hapa vp tena?
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Anaweza kuipokea na kuitoa kwa wengine hasa wasaidizi wake. Ukiangalia kazi yake ya kutwa nzima siamini kama atapata hata muda wa kupiga ua kupokea simu.
     
  4. L

    Lugwal Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah babu kama ndio hivi vizawadi watamchakachua...
     
  5. C

    Clego Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na huyo mkuu wa wilaya siku hizi ofisi yake imehamia huko Samunge? maana amekuwa ndiyo kama msaidizi mkuu wa huyo Babu.
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mtasikia Serikali inamjengea nyumba. Haya we
     
  7. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli Samunge imekuwa ikulu ndogo, haiwezekani kutokuwa na simu.
     
  8. N

    Nguto JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wanachofanya airtel watu wa masoko (Marketing) wanakiita "promotion". Aitel wana akili sana wanajua sasa hivi kila mtanzania macho na masikio ni Loliondo kwa babu. Wakatumia hiyo fursa kujitangaza kwa kumpelekea babu simu. Hiyo simu imefanya watu wengi waijue Airtel. Airtel mna akili!!!
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Babu ana kitu cha Blackberry
     
  10. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ataichaji wapi?, wakati huko hakuna umeme?
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Tuko kwenye mchakato wa kumfungia solar
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...Dah! Sukari wa Ukweli sijui umepotelea wapi lakini hili swali...umeua! :smile-big:
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kuna chaja za solar.
     
  14. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh hii ni tit for tat au majibu ya papo kwa papo! Mkuu naona kila kitu ni kwenye finger tips. Hongera.
     
  15. N

    Nguto JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Umeme utapelekwa mkuu. Hapo ni hotcake sasa hivi. We subiri tu!!
     
Loading...