Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu/baba/mama aliniambia. . . . . . .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ronn M, Jun 15, 2012.

  1. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wikiend ndo hiyo jf inanipa raha! Hebu kumbuka yale mambo wazazi/wazee wako walikwambia lakini yalikuwa either funny, strange or unbelievable!

    Mf 1. Wajomba zangu watatu walisoma shule darasa moja na wote separately waliniambia wameshika nafasi ya kwanza std 1 mpaka seven.!
     
  2. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babu yangu aliwahi kuniambia ' Huyu bibi yenu nimemtoa kwenye shida sana'. . . Loh
     
  3. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enzi hizo nakua 'mwanangu, hawa wasichana cheza nao tuu wakikuta kimbia, wanabeba treni we pigeot utawaweza'? Loh nimekumbuka leo
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    baba yangu aliwahi kuniambia "Mwanangu, nakukazania kusoma siyo ili uje kunisaidia baadae, nakukazania ili nisije nikaendelea kusomesha wajukuu zangu nikishazeeka"
     
  5. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That was and still a big point! Mambo ya kusomesha wajukuu!
     
  6. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    si ndo hapo? aliona ajihami kabisaaaaaaaaaaaaaa, maana mama yao kama hatakuwa na maisha mazuri basi mzee ingebidi ajipinde na pensheni yake kusomesha wajukuu badala ya kula na mamsap
     
  7. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ivi ukizaliwa mvulana pekeako afu umwambie mazaako unataka kwenda kusomea uchungaji wa Kiroma,ivi atakuelewa kweli?
     
  8. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hii changamoto huwa ipo sana! Either kwasababu ya kuwa irresponsible or because of this HIV! Mama huwa hasemi maneno mengi, utaskia, 'Mwanangu. . . Ukimwi!
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi waliniambia nisithubutu kujaribu michezo ya kikubwa kwani ni hatari sana... Na niliwaona kama vile washazeeka waliponikataza kwenda Disco Theque.... Kumbe starehe zipo na haziishi sanasana zinakuja mpya na kila aina ibilisi anaziboresha tu! Gee Cee
     
  10. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama mwenye busara: Mwanangu una uhakika Mungu kakuita?

    Mama mwingne: hebu toa shida zako hapa, ukienda mimi siyo mama yako
     
  11. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana wakati wanakwambia hivyo jana yake ulikuwa unabinjuka
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Huko nyuma kishughuli nilikua ndiyo meneja wa kusimamia miradi ya Kaka yangu.
    Siku moja Baba yangu (ambae ndiyo pia Babake Kaka)
    akaniambia "mwanangu mtegemea cha ndgye hufa maskini! , ikitokea ghafla huyu Kakaako kafa na hivi ana watoto.
    Hii mali yote itakua chini yao, na wao ndy watakua na maamuzi ya ww kubaki unasimamia ama wakutimue! Hivi unatumia mali hizi ni kwa vl nduguyo yuhai.
    Namshkuru Baba maneno yake yaliniondoa buibui usoni, nikaanza kujitegemea hadi leo, na alichokisema Baba hakikuanguka kwani Kaka alishakufa na wanae wana mikesi ya mirathi kotini kibao.
     
  13. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    mwanangu junior soma sana hawa watoto wa kike wapo tu, tena ukiwa na hela watajileta wenyewe...

    Mpka sa hizi nasoma balaa, hope siku mambo yatajipa
     
  14. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee wameona mengi. Wanabusara!
     
  15. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Piga shule, watakuja 2
     
  16. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    baba anapenda sana kusema utavuna ulichopanda
     
  17. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    hapa anakuandaa kimaisha
     
  18. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo ambalo ni kweli kabisa
     
Loading...