Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu ataka dola moja kwa wagonjwa watokao nje ya nchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 12, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    BEI ya kikombe cha dawa ya Mchungaji Mstaafu wa KKKT, Ambilikile Mwasapila inayopatikana kijijini Samunge,Wilayani Ngorongoro, mkoani Arusha, imepanda na kufikia shilingi 1500 kwa wateja watokao nje ya nchi.
    Dawa hiyo inayosadikiwa kutibu maradhi sugu likiwemo gonjwa la ukimwi huduma hiyo imepanda kwa wateja watokao nje ya nchi ya Tanzania.

    Kwa mujibu wa Babu amesema wagonjwa watokao Kenya, Uganda, Burundi na Rwanda watatakiwa walipe shilingi 1500 badala ya 500 ya awali na asipokuwa na hela hiyo basi atalazimika kulipa dola moja ya Marekani

    Ongezeko hilo la bei halitawahusu wagonjwa wanaotoka ndani ya Tanzania na wataendelea kulipa shilingi. 500 kama kawaida.

    Dawa hiyo imejipatia umarufu na watu kuzidi kumiminika Samunge kupata kikombe kwa minajili ya kupona maradhi yao sugu yanayowakabili na kudaiwa zaidi ya watu million 4 wameshakunywa dawa hiyo wakiwemo viongozi mbalimbali wa nchi
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,273
    Trophy Points: 280
    Katika hao million 4 nnauhakika wapo wanatembelea JF, jee kuna awezea kutuambia kapona baada ya kupata "kikombe cha babu"? atueleze akiumwa nini na kapona, kwa uthibitisho wa vipimo, kabla na baada. Akitokea mmoja akafanya hivyo, ntamlipa gharama zake zote alizo gharamika kwenda mpaka kurudi kwa babu! Open Challenge.
     
  3. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Is not bad
     
  4. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi kweli, mpango wa Mungu wa uponyaji unambagua mtu kwa nchi anayotoka? This is now a business not divine healing! Kwa mujibu wa maandiko, mbele za Mungu watu wote ni sawa! Haijalishi unatoka wapi. Kwanza wanaotoka mbali ndio wangehurumiwa maana wanatoka mbali na kutumia gharama kubwa kufika Loliondo! eh! mhh! Au mtoa mada anatutania. Hivi ni kweli?
     
  5. K

    Kivia JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo 1500 kaoteshwa au ni ulanguzi ?
     
  6. K

    Kasana JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda kapokea maono mapya ya kupandisha bei. Wanasema hii ni political game, 2sahau machungu 2concentrate na babu
     
  7. Bupilipili

    Bupilipili Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitarudi na majibu
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haya kwa hiyo unawahi kikombe. tunasubiri majibu
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Vipi TRA wana monitor mapato yake.

    Na vipi Babu alipewa maono ya kutoza wageni pesa zaidi ya zile za wenyeji.

    Hivi Kwa mungu kuna uzawa na ugeni?
     
  10. L

    Leornado JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa alikuwa anakufa na kisukari na alienda Samunge, sasa hivi namuona anadunda na afya imerudi vizuri sana. Labda hii dawa inatibu kisukari tu. Kuna mwingine walienda wote yeye hajapona na hali yake hairidhishi kwa kweli, anasumbuliwa na mishipa ya fahamu.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    sound like politics
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    babu anapenda wazawa na hii kitu inabidi hata wanasiasa wetu waige huu mfano sio mhindi anakuja au mkenya basi mnamsujudiaaa kumbe hana lolote
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli uzawa kwanza!
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mtoa mada hajaweka chanzo cha habari yake naona ni habri ya kupikwa hii.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Usije ukaikana kauli yako baadae!!!!
     
Loading...