Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu @Asprin pole

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KARIA, Aug 10, 2012.

  1. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umenikataza nisiwaambie watu lakini nimeshindwa. Navokuona na unavokunywa najua umeumia sana.

    Acha wanachitchat wajue umempoteza binamu na rafiki yako sana wa karibu. Kama mimi nimeumia najua ulivoumia.

    Mungu amlaze binamu yetu padre Amon mahali pema peponi. Amina. Parokia ya Kurasini itakukumbuka daima.
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Pole sana binamu yake/yetu.
    Padri Amon.
    R. I. P
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Jamani papaa Asprin akafiwa, pole sana mkuu mwenzangu.

    R.I.P. Mtumishi wa Bwana.
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana rafiki. RIP Fr. Amoni
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,232
    Trophy Points: 280
    Pole sana Aspirin
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole hubby! tumekuandalia nafsa tutakukanda usikie afadhali, ni ngumu kusahau na kuamini, lakini tupo na wewe kwa shida raha! wakezo Yummy, BADILI TABIA na mie! pole mwaya!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Naomba ninyooshee lile Nigerian batik na kikofia chake,
    naweza baadae nikaenda msibani Kurasini Kanisani papi o.
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    thanx KARIA! tupo pamoja mwambie!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mrembo, poleni sana wewe na wake wenza pamoja na hubby wenu.
    Mwambie rafiki yangu Asprin ampe pole mkwe wangu pia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani nazidi kusikitika babu Asprin kakosa nafasi kwenye basi la ndugu wa marehemu kaamua kutumia bajaji yake kwenda Tunduru kwenye malalo ya milele ya marehemu binamu yetu padre Amon! A NAZIKWA Tunduru kwenye makao makuu ya shirika lake! Kwa wakatoliki wanalijua hilo ipasavyo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani mwenye hata trekta ampe lift hubby wetu! khaaaaaa, KARIA mwambie naandamana huku apate usafiri!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani Fixed Point, mambo?? nimekumisijeeeee? pole zimefika, nitazifikisha usiku nikiwa kifuani kwake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Pole sana photographer wetu, Asprin!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,232
    Trophy Points: 280
    Nyoosha tu wangu!
    Asante kwa kunichagulia vitu vizuri kila siku!

     
  15. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hii habari ina ukweli au ni chit chat? Tunduru kwa bajaji? au ni misemo ya huku ambayo imenipita?
     
  16. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    rafiki hata mimi nilikumiss sana. wakwe zangu hawajambo lakini?
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wakwezo wazimaaaaaaaaaa! mama mtu hapa ndio nauliza mnaanza lini kupunguza mahari?? lol!
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ha haaaaaaaaaaaaaaaaaa, hapo sasa. chonde msije ukataka shea kwenye kampuni zetu kama mahari, maana wazazi wa siku hizi wenye mabinti ni wafanya biashara
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana babu!
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG][​IMG]

    [​IMG]bwana ametoa bwana ametwa jina lake libarikiwe .[​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

     
Loading...