Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu asitusahaulishe matatizo yetu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KYALOSANGI, Mar 11, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    kUNA MWELEKEO MPYA WA MIJADALA HAPA NCHINI KUTOKA KWENYE UFISADI HADI KWA BABU LOLIONDO.JAMANI NCHI HII INA TATIZO KUBWA LA UONGOZI TUJADILI HAYO TUMWACHE BABU AFANYE MABO YAKE
    HIVI NANI ANAJIULIZA KUHUSU NKESHO TUKIWA NA JK.NCHI INAANGAMIA TUCHUKUE HATUA.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Inawezekana Babu katumwa kututoa kwenye mada.....?
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunataka maandamano yetu, tunaitaka hoja yetu ya Dowans na kAtiBa!
     
Loading...