Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu aliyetaka CCM ife kabla yake na kushangiliwa kwenye TV agongwa na gari na kufariki...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 6, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Duh.. vyanzo vyangu mbadala vya habari vinadokeza kuwa yule Mzee aliyezungumza kwenye ITV kwa uchungu mkubwa na kutaka CCM ife kabla yake na kushangiliwa sana amegongwa na gari na pamoja na jitihada za kumuokoa amefariki dunia usiku huu saa saba. Nimeweza kuzungumza na vyanzo vya karibu vya familia na vimethibitisha habari hii.

    Ajali ilitokea juzi (Alhamisi) maeneo ya Ubungo (sina uhakika) na gari lililohusika na ajali hiyo linadaiwa kukamatwa lakini bado taarifa hizi za gari na dereva wake sijawa na uhakika nazo sana. Ila ni kweli mzee Mahimbo amefariki dunia. Tarehe 30 Julai, mzee huyo alizungumza kwa ukali sana na kuonekana kwa namna fulani "kukashfu" serikali na hasa alipodai kuwa yeye hatokufa hadi CCM ife. Siku mbili baadaye amekutwa na ajali ambayo imechukua maisha yake.

    Nina details nyingine ambazo kwa wakati huu naziweka pembeni kwa makusudi - mwenye uwezo wa kujumlisha anaweza kuhisi.

    UPDATED 1:Mwili wa Marehemu umeondolewa toka hospitali ya Muhimbili na kupelekwa hospitali ya Jeshi la Lugalo ili kufanyiwa uchunguzi. Kwa mujibu wa chanzo changu toka ndani ya ofisi za hospitali hiyo "inavoonekana kuna kamchezo kidogo kwn pale muhimbili hakupatiwa huduma yoyote si drip wala panadol"

    UPDATED 2: Mazishi yanatarajiwa kuwa Jumatatu hii.

    UPDATED 3:
    Inadaiwa kuwa Polisi wamefanikiwa kulipata gari lililohusika na ajali hii japo mmiliki wake hajulikani na dereva hajajitokeza bado (isia zangu ni kuwa - reasonably - litakuwa gari la wizi. Nasubiri kusahihiswa hisia izo.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    amekufa kifo cha kawaida tu
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    yeah.. kingekuwa si cha kawaida tungejua, kama kile cha Salome Mbatia.
     
  4. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamemkolimba huyo.
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    RIP Mahimbo, Kaoneka?
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    RIP Mahimbo atakuanayo huko ahela siku si nyingi..
     
  7. G

    Godwine JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    @mwanakijiji, vp ile taasisi haikushiriki kweli? matani tu mjumbe dunia ina mambo
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hoja iko wapi hapo? Kwamba CCM ni wachawi? Mods mnatoa uhuru uliopitiliza kwa kuruhusu imani hasi kama hizi kupenya kwenye hii site. Hili jukwaa limefanyiwa marekebisho lakini hata sioni faida yake. Sasa hii ilete hisia kwamba watu wote waliokufa wiki iliyopita, mwezi uliopita au mwaka uliopita wamerogwa na CCM?
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Tunachogombania ni kikubwa zaidi; kaulizeni Rwanda...
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Mbona unaishuku CCM? Ni wewe ndiye uliyesema "amekufa kifo cha kawaida"... well kwanini ulifikiria hivyo hadi ukasema kwani kuna kifo kisicho cha kawaida?
     
  11. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    iliwakwaza vitambi kwanza maende.....baadae
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Naona. Watakuwa waliona uchuro wakaona ngoja atangulie yeye mbele za haki!
     
  13. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wamehakikisha anakufa kabla ya ccm, but ukweli ccm imekufa kabla ya mzee Mahimbo, R I P kamanda wa ukweli.
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmh! R.I.P mzee.
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,500
    Likes Received: 9,265
    Trophy Points: 280
    Yeah....au kama cha Chacha Wangwe!
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na wewe ni kitu gani kilichokupelekea kuripoti hicho kifo hapa? Kuna wazee wangapi wamekufa wiki hii ambao hatuna habari zao?
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,500
    Likes Received: 9,265
    Trophy Points: 280
    FF alisema humu! Haya nisuteni sasa.

    Mungu ailaze roho yake popote apendapo.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    kifo chake kinamaanisha CCM ilishakufa kitambo!:rapture:
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,500
    Likes Received: 9,265
    Trophy Points: 280
    CCJ vipi yalikushinda kugombania?
     
  20. F

    FredKavishe Verified User

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rip mzee'
     
Loading...