Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu akiri kubebwa na refa dhidi ya QPR

Discussion in 'Sports' started by kazikwelikweli, Apr 9, 2012.

  1. k

    kazikwelikweli New Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    red card plus penati dhidi QPR babu amekiri ashley young alikuwa offside.HIvi ingekuwa bongo refa angekuwa anatoka kweli?
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    jipange usiwe unakurupuka tu. Babu wa loliondo au babu wa bagamoyo??
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jinyonge!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Relax.
     
  5. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Hao mbona kubebwa ndo zao?!
     
  6. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli si fair kabisa - gem na Fulham lefa kawapa ushindi, jana na QPR ni aibu kabisa A. Young yuko off side ya nearly 1 meter isitoshe aka dive dah..... Mancs wanabebwa sana; no wonder Rooney ndo anaongoza kwa kufunga penati nyingi msimu huu
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Man Utd wakishinda watu hawaishiwi sababu! Ooh mara wamebebwa, ooh mara sijui refa ni wao!! Man utd, wako strategically na wanaijua ligi ya uingereza!!
     
  8. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Basi hata picha nayo usielewe, nji kwamba Young alikuwa offside refa akapeta incident iliyopelekea a dive akapewa penati

    offside.jpg

    Baada ya refa kujitia kipofu - jamaa na dive akapewa penat na huyu akapewa red card - qpr wakabaki 10 uwanjani kwa ungese wa refa

    diver.jpg
     
  9. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbona hawaisemi Chelsea juzi offside watu wanne?? mfa maji haachi....
     
  10. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    In the past two seasons Ashley Young has won more penalties than any other player in the Premier League.
    [h=3]PENALTIES WON SINCE 2010-11[/h]7 - Ashley Young

    5 - Luis Suarez

    3 - Cesc Fabregas

    3 - Peter Odemwingie

    3 - Adam Johnson

    3 - Jerome Thomas

    3 - Aaron Lennon

    3 - Theo Walcott

    3 - Jonathan Walters

    3 - Victor Moses


     
  11. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kanywe sumu...
     
  12. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Na timu gani inaongoza kwa kupewa pernati nyumbani mkuu,ebu google afu utuletee majibu hapa.Man U ndo machampions bana.
     
  13. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,098
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hem soma maandiko ya jamaa.....Haya c maneno ya jamaa mwanzisha mada....Ni maneno ya Fergason mwenyewe....Unaposema "watu hawaishiwi sababu" uanipa wasiwasi kwamba your are not controlling your thoughts. Halaf remember Leadership and success begin by controlling your thoughts.
     
  14. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Man C nae kapigwa huko ubingwa tutatangaza mapemaaaaaaaa.....
    Wakati wengine wanashinda makombe wengine wanagombea 'kombe la mfungaji bora!'
     
  15. M

    Mkwanda Senior Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Di Mateo vp na yeye hajakubali?bora man u alikua young peke yake bt chelsea walikua wachezaji wanne.au ndio roho znawauma?mtakonda sna tu.
     
  16. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Glory....glory...Manchester United.Makosa ya waamuzi hayajaanza kutokea kwenye hii mechi na wala hii sio mara ya mwisho.Kinachohitajika ni mashirikisho ya kimataifa na kitaifa ya soka kupika waamuzi wenye uwezo mzuri ya kusimamia mechi bila kuwa na makosa mengi yasiyo ya kawaida kimchezo.Tunataka kuona wakina P.Colina na K.M.Nielsen wapya ili soka livutie zaidi.
     
  17. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna siku arsenal walipewa penati mbili zenye utata lkn watu wakakaa kimya,juzi chelsea nayo watu wanne offside hamna aliyezungumza! sasa hayo ya jana naona wameshindwa kuvumilia.ama kweli kufa afe mnyamwezi, akifa mchaga mapenzi ya Mungu!
     
  18. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    hii ndo man utd na hapo ndo Old trfford
     
  19. mwanamwana

    mwanamwana JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Jinyonge basi au andamana.
     
  20. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inaonekana hii si moja ya fani zako,kwani lazima uchangie?
     
Loading...