Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu achezea masaburi ya waendesha bodaboda

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, May 31, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huku mbezi kuna babu mmoja nouuuma sana. Akipakiwa kwenye bodaboda anajifanya muoga anamkumbatia kiunoni dereva. Kumbe si moga wala nini anatatizo la mfadhaiko kwenye mashimo anajifanya 'yalah kijana waniumiza' anazidi kumkumbatia dereva na kuachia mambo. Madereva wa boda mbezi wameloweshwa na babu.mwanzoni walizani maji ya kawaida. Waliponusa wakaini kuwa ni harufu wa vitu adimu. Babu huyo anatafutwa kwa sasa wameahid4 wakimpata watambea kama mpira wa kona.
     
Loading...