Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babie!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharo hiphop, May 23, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunadanganyana,
    navojua baby ni mtoto mdogo tena asieweza hata kuongea, sasa inakuaje leo watu wazima tunadanganyana kwa kuitana majina ya ajabuajabu? Mfano sweet/tamu, kwani kuna mchungu au mchachu?
    Mamy/mama, kwani umenizaa?
    Honey/asali, kwani mi nimetengenezwa na asali?

    Jamani situitane tu majina yetu? Hivi ukiniita Mujuni ndo nitaona kuwa hunipendi? Au ndo stimu hazitakuja? Kwa nini tunadanganyana wakati asilimia kubwa hata hawamaanishi wanachokisema?


    Please, may I submit this thread?
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kamuulize hayo yote Diamond na Wema watakupa majibu........au kama vipi muone Bob Junior
     
  3. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inaongeza hamasa!!!
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wewe nawe mapenzi ni sanaa au hujui?
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sharohphp... wapenzi lazima wana jinsi na maneno yao ya kuitana
    ambayo nyie wahusika manakua mnafurahia na kusikia wapendwa zaidi...
    Haiwezekani wooote wakuite hivyo hivyo... mpenzi katika maisha ni mtu
    very unique thus a unique way of calling huyo mpenzi... katika maneno
    yoote kumuita mume wangu beibe ni zito hua naona mwanaume ndo
    mahala pake kumuita mdada...

    Hilo neno baby... ina wataalam ya jinsi ya kuita kumaanisha mpenzi badala
    ya mtoto (m/me mwingine akikuita hutaki arudie tena!)
    - if the rite guy call you baby (infact it is beibe) with the right
    attitude na tone.... naona nisiende mbali..

    Enways just uamuzi.. wewe waweza usilitumie...
     
  6. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we mwenyewe jina lako unachemka we uoni jina lako halina hamasa ya mahaba
     
  7. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe huna dogo?
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mapenzi siyo science kusema yana formula,
    Ni Sanaa inayohitaji ubunifu wa maneno na vitendo
    Ni hisia zinazompelekea mtu kuropoka maneno yenye kutaka kumjenga mwenzi wake kihisa pia,
    Hayana mwongozo zaidi ya kunyumbua na kujinumbulisha kwa kila kinachoonekana Chafaa,
    Walianza na kifo cha membe sasa kuna hadi style ya Mtaka cha uvunguni,
    Ujio wa style zote ni ubunifu na ujuaji wa kila mmoja awapo shughulini.
    Mapenzi Ni sanaa na msanni ni wewe na mwenzi wako,
    Ubunifu ndio pekee utakao dumisha mapenzi
    Hizo babie, honey sweet ndo zinadumisha maloveee dogo!!
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    woooooo! Haaaaaaaaaahhh! Asanteeeee!
     
  10. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Not Enough! Upo? Umepotea kidogo! Asante.
     
  11. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbeeee!
     
  12. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tutasinzia???
     
  13. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    utasinzia na nini sharo?
     
  14. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dah b'ubaya ulivosema ni kama inaleta raha.
     
  15. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Klorokwini aliniambia mapenzi ni utenzi /sanaa, naamini anaweza kuwa na mchango mkubwa sana kwenye hili
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Code:
    Tunadanganyana,
    navojua baby ni mtoto mdogo tena asieweza hata kuongea, sasa inakuaje  leo watu wazima tunadanganyana kwa kuitana majina ya ajabuajabu? Mfano  sweet/tamu, kwani kuna mchungu au mchachu?
    Mamy/mama, kwani umenizaa?
    Honey/asali, kwani mi nimetengenezwa na asali?
     
    Jamani situitane tu majina yetu? Hivi ukiniita Mujuni ndo nitaona kuwa  hunipendi? Au ndo stimu hazitakuja? Kwa nini tunadanganyana wakati  asilimia kubwa hata hawamaanishi wanachokisema?
     
     
    Please, may I submit this thread?
    Utamu wa mandhari ya lugha ni kutolea mifano kwa vitu vinavyoshahibiana...........................wazungu huita figurative language..................................upo hapo?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani umelazimishiwa....kama hutaki mwambie mwenzako asikuite hivyo!
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Code:
    Kwani umelazimishiwa....kama hutaki mwambie mwenzako asikuite hivyo!
    La ajabu ni kuwa akipachikwa hayo majina udende humdondoka lakini akija humu jamvini aanza kusagia....lol.................
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,209
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Thread zingine bwana,haya jamani mi ninapita tu!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaazi kweli kweli!
     
Loading...