Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babati: Wanachama wa CCM 1,200 wahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Apr 26, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu ! Ile kauli kuwa mjinga akijitambua mwerevu upo matatani ime endelea kutimia. Jana wanachama 1200 wa ccm wamerudisha kadi na kujiunga na makamanda. Mkutano huo uliongozwa na Kamanda Tindu Lisu ktk mwendelezo wa Movement for change. Source : Taarifa ya habar ITV saa 2 usiku leo.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,154
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    Jiunge na crew mpya ya kijanja jijini, M4C with no apology.
     
  3. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chezea Lissu wewe?.
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    1,200 BABATI? Walikuwa wapi siku zote hizi hawa?
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160


    Halafu eti wamvue ubunge!
     
  6. D

    Darick JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lissu ni jembe
     
Loading...