Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BABATI wameanza kuhesabu kura upya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kilimajoy, Nov 2, 2010.

  1. k

    kilimajoy Senior Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    BABATI wameanza kuhesabu kura upya baada ya CCM kuendesha uchakachuaji...NCCR wamegoma kwani ni ngome yao! Source ITV

    Habari zaidi... Mawakala wa NCCR Mageuzi wanadai mgombea wao alishinda kwani ndiyo matokeo yaliokua kwenye vituo vyote..ila wanashangaa matokeo yametangazwa mengine!
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo kali na JKdemokrasiua (one word plse)
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Wakiruhusu tuu recounting imekula kwao zile kura za ziada zitaingizwa
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ila mwaka huu ccm imepatikana. Ni mwendoi wa peoples power tu hakuna cha mahakamani.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    NSSR ni nini tena?
     
  6. M

    MpitaNjia Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NSSR = NCCR Mageuzi... kile Chama cha Mheshimiwa sana James Mbatia....
     
  7. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I know all the situation one months before i was there, jamaa anashindana na Mhindi mmoja na ukweli Jamaa wa NCCR-Mageuzi is very powerful guy na alikuwa nakubalika sana.....hiyo ngoma imepigwa. Sina hakika kama walikomaa vizuri mkulinda kura zao. Wao kama kweli ngoma ilisoma postive kwenye Vituo vya awali basi wasikubai ku-recount hapo watakuwa wameliwa.
     
Loading...